Góp ý 1 Tay lừa đảo AE cẩn thận!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ngomanhcuongls, 30/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bác nhẹ dạ
    mà nó có nick diễn đàn không =))

2. mua bạc =thẻ tốt nhất bac trước thẻ său mà ko nên mua kiểu này lại mất mấy lit mà thêm bực mình

3. k phải chém nhưng ngu thì chết, làm gì có chuyện báb bạc = thẻ mà giá thấp thế

4. Tin tùy từng ng thôi. Mh gd 1 lần nhưng vẫn nhận thẻ trước

5. @
    fantasymc Bác fan xem giải quyét cái này đ][cj không ak

6. Các bác ham rẻ xong bị lừa kêu giải quyết ?? Ko hiểu giải quyết kiểu gì đc cho mấy bác ? Chơi MU biết đến diễn đàn mà còn bị lừa. Ai đời nó nói 21k vc cũng tin :))

7. uk miik mới chơi đâu bit 2 nữa là tại ko có ngân hàng toàn sài thẻ đt. gd vs 1 ng thì ok. vs thằng này mới bị chán hăn. chỉmong ace khác ko bị thôi chứ mất 1 lần thôi

8. ngu thì chết kêu cái j

9. các bác chửi phũ qa =))
    tại tham vs cả tin thôi =))

10. chưa có kinh nghiệm dd và quá tin người thì bị lừa là đúng thôi

11. thôi thì chúc bạn may mắn lấn sau :))

12. kinh nghiệm là chả tin bố con thằng nào cả...

13. nhẹ dạ cả tin quá bác ah

14. quanh quẩn vẫn có bọn lừa đảo và bọn này miễn nhiễm với việc bị chửi rồi ...nhưng những GD kiểu ntn ai đứng ra được,quanh quẩn vẫn phải tìm người để tin :(

15. Chôn nó ngay đừng để nó đẻ trứng =)).Em bị thằng ở 88 vĩnh phúc lừa cả đồ cả acc chán đến nỗi bỏ game năm 2012 đến tận đầu năm 2014 mới bắt đầu mua acc khôi phục lại cảm hứng cày.Để cho e bài học nhớ đời cả ở game lẫn ngoài đời

Last edited: 30/1/15
  16. các bác nói đúng, thôi thì của đi thay người vậy chứ biết làm sao đc nữa. E nghĩ thời buổi bây h ai đi lừa 200k đáng bao nhiêu đâu, e k xót 200k mà nghĩ bực mình thôi, con người ai cũng muốn sống sao để sau này con cái có phúc, gieo nhân nào gặp quả đấy thôi mà, e up topic này lên k phải vì xót tiền mà để ae tránh. Dù sao cũng cảm ơn ý kiến của các bác!

17. Cứ thấy rẻ quá thì đừng lao vào. Tôi hay chat xuyên lục địa. Thi thoảng thấy có đứa đăng bán bạc giá rẻ đòi giao dịch trực tiếp tôi bảo đến chỗ tôi trả hẳn hơn. Vía dám đến. :))

18. Bác fan ko giai quyết vụ này đâu . Tại bác nhẹ dạ quá thôi ,

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi