Góp ý A Fan A TTH có nên mở lại toà án binh xét xử những vụ trộm cắp ko

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi xcanglongx, 19/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. trong game cũng như ngoài đời, cần có pháp chế riêng, người có quyền lực nhất là 2 bác, a em bi mất đồ mất bạc, giờ ko biết kêu ai gọi ai giúp, cứ đăng tin lên diễn đàn mà ko có hồi âm,
    -nếu có thể mở lại đc toà án xét những vụ như vậy, e xin có ý kiến trích 1/3 tài sản mất làm quỹ toàn án binh hoạt động cũng như lương .

Thu Muộn thích bài này.
  2. :)) mất đồ có khác nhỉ .vote cho cậu một phiếu .để mu an toàn hơn

3. giờ có mua bảo hiểm đồ + ip để làm gì chứ
    chắc k dc như xưa đâu :)

xcanglongx thích bài này.
  4. thời buổi loạn lạc :D để sắp nữa xem sao

5. cứ phải đợi chờ thôi bác :D

6. mình mất khoảng 28k bac + đồ đạc vào gần 40k minh kũng sin chích 5k từ số đó làm lệ phí cho tòa án binh

7. bạn đag đc giải quyết đó. còn mình thì ko, mặc dù đã post tu lâu rồi :(

8. cần sự quản lý chặn trẽ hơn đối với MUHN ./ Fan lên quan tâm sâu sắc hơn để nhưng trường hợp mất đồ liên tục như vụ Gjahuy thì ae cũng thấy thất vọng với Game có chuyền thống MUHN

9. nếu mà giao dịch đúng IP không ai giải quyết trước a cũng bị rồi

10. xem lại ip này được đang ký hay hack dc .

11. Ip thì vẫn hách nhé pạn
    mjmh thi mất cũg khoảng mấy k thôj nhưg mjmh cũg xjn ủng hộ 1\3 số b mog các anh mở lạj toà án binh

12. cư ngồi nét đăng kí ip ở quán nét xong bị key log mất pass thì chả bị hack là cái điều đương nhiên

13. Puám nét mjmh chơj suốt 3năm mà mình chơj mu hànộj thôj không có thằng thứ2 chơj đâu nhé chưa bị 1lần nào háck dồ đâu thế mà giờ bị 1phát về ip

14. chỉ vì vụ mất bạc ef xinh đẹp đã cho về ở với admin rồi :(

15. Giờ thời thế loạn lạc anh Fan nên mở lại tòa án cho bọn hack nó ít lộng hành hơn

16. trộm cắp không bao h là hết thời. cno ngày càng tinh vi sảo quyệt hơn nhiều.

17. Mất b hách đồ mà em dl cũg về vớj admin rùj

18. trước có những lúc rảnh dỗi qua toà án binh đọc,theo dõi...như tình hình thời sự luôn ,rất hay

xcanglongx thích bài này.
  19. :( có pháp luật vẫn hơn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi