Góp ý A Fan nên fix thỏ + rơi zen ở arena

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi visaolaithe, 16/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ko đồng tình với chủ top nhé arena mà chết bay về loren mk thì hay hơn
    còn các sát nhân bị giết thì ko chuyển máp được là tốt nhất bắt buộc phải rửa tội mối move được

2. bay về loren á, bạn có nghĩ rằng 5-6 đứa nó đứng sẵn nó cho bạn về làng luôn ko.

3. vậy cũng đâu có sao

4. ý kiến hay nhưng chắc khó thực hiện
    May thì a fan điều chỉnh cho quái nhìn gọn hơn :)

visaolaithe thích bài này.
  5. bạn đang suy nghĩ cho 1 nhóm người ?????

6. Xin 1 vé trở về

7. Chết x k ngÓc đầu Lên dc

8. vậy thì game mới có tính cạnh tranh và phấn đấu cao.ai ko muốn về làng thì phải đầu tư để mạnh hơn người khác

9. đưa ra ý kiến cho cộng đồng mày đừng có kiểu cá nhân chỉ biết mình mày nhé.

Hải Cẩu Ngoan thích bài này.
  10. ss11 này có cả biệt đội auto zen arena, làm giật lag các kiểu
    admin cho về mốc zen như ss6, ss8 là hết ngay cho game bớt acc rác,

Boy8xHDvisaolaithe đã thích.
  11. loại trẻ trâu biết gì về điện mà cộng với chả đồng
    game là để giải trí
    phải có sự cạnh tranh thì mới có kẻ mạnh kẻ íu, chứ chơi game mà lúc nào cũng lo cày với kéo thì bỏ thời gian đó ra đi làm kiếm tiền còn được nhiều gấp trăm lần so với ngồi tính toán từng đồng zen lẻ

Last edited: 16/6/16
  12. Nếu die vẫn ngóc chỗ cũ thì nên bỏ auto arena vì như thế mỗi bãi vài e sum. Lúc ấy lại có biết bao top đòi fix. Nói chung là rất khó để thực hiện

13. Ý kiến 1 2 mình cùng ý kiến với cậu nhưng 3 mình cho rằng không cần thiết vì có auto rồi mà.

14. Ý kiến của tao động chạm đến lợi ích của mày hay sao mà mày có vẻ căng thế.
    Ai trong topic cũng góp ý kiến tích cực sao mà mày căng thế nhể.
    Có vẻ mày rất ghét tao thì phải =)).

15. vốn dĩ ae chơi muhn ai cũng xem là căn nhà chung rồi nên chả ai gét ai bao giờ nhưng những vấn đề được đưa ra thảo luận trên diễn đàn phải có tính khả thi
    còn chỉ nghĩ cái gì có lợi thì hùa nhau vào ủng hộ mà ko biết được adm có giải quyết hay ko thì khác gì bọn trẻ trâu đâu
    còn bạn bảo tôi ghét bạn thì chắc là ko phải vì tôi chả biết bạn là ai và cũng ko gây lộn thù hằn gì nên bạn yên tâm
    tôi chỉ đưa ra ý kiến của tôi thôi chứ ko có gì gọi là cá nhân ở đây

16. nghĩ người khác trẻ trâu thì xem lại mình trẩu tre ko nhé rồi hãy phát biểu.

17. thay G muhanoi cũng đang auto nhiệt tình mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi