Góp ý a fan vs ae lâu năm vào cho e xin ít gạch

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TapPKSV10, 30/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tình hình là e ms quay lại chơi game mà thấy hơi khó khăn.trước chơi game có thể tự kiếm đc ít bạc lẻ nuôi game.giờ ms quay lại mà kiếm ăn khó khăn quá.các sự kiện a fan đưa ra rất hay nhưng 99% toàn cho những dân kiếm ăn lâu năm hành nghề chứ những ae game thủ ms thì ko có đất dựng võ.ms chơi game ko quen biết ai.train ko xin đc slot.dame thì ko ks đc mấy bác nhặt rác.cũng nản

trungnga thích bài này.
  2. Chia buồn với bác, giờ game ko khuyến khích ae cày để nuôi thân nuôi game đâu. polime càng dày càng khủng :D

3. thế này thì chết mấy ae nghèo tiền mà muốn chơi game giải trí

4. nói về giá trị mới đúng chứ cùng giá trị đấy mà xét về độ dày thì 10K là vô đối:))

5. 10k dày vô đối là cũng yêu đấy :))

6. K hút máu k phải game online bạn ak. Bạn có thể chơi các game ofline để giải trí nếu sợ tốn kém

7. Game nuôi game khó lắm. Bạn cứ mạnh dạn đầu tư ít tiền mà chơi. Ít người kiếm đc tiền từ game lắm.

Hổ Già thích bài này.
  8. Pm các con buôn để có thêm exp kiếm bạc bạn nhé :)

9. mình ko phải là muốn kiếm tiền từ game.chơi là phải đầu tư là đúng.nh thấy hơi thiệt cho ae.các sự kiện thì toàn các thánh rác kiếm ăn.chứ ae cùi cùi liệu chơi đc sự kiện nào ngoài truy tìm bảo vật đâu.bảo vật còn khó ý chứ

10. "Bác Hồ" càng nhiều thì sẽ khủng ngay thôi

11. vẫn đầu tư nh cảm thấy nhà ko có đk đua đòi đc.chỉ dám cào car cùi cùi thôi nh thấy ko thấm vào đâu

12. ^^ đầu tư acc khủng về ks lại bọn nó hihi

13. có tiền đầu tư acc khủng thì cày rác lzj ăn rồi pk cho sướng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi