Góp ý acc bây giờ còn rẻ hơn đồ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tuyetcam00, 8/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. saivado1

saivado1 SuperMan

@I LOVE YOU : Bạn có căn cứ và thống kê vào đâu mà biết có những "cả trăm nghìn" member? Tôi đang phân vân về khả năng đọc và hiểu của bạn có vấn đề gì chăng? Bởi tôi đâu có đề cập và cũng chưa xét tới bản thân bạn có lợi ích cá nhân không? Sao lại vội nói tôi không nói nổi? Bạn tự đánh giá và nhận mình như vậy?
    Bạn là người thế nào tham gia dưới cái danh một ID hay clone nào đi nữa, có thể qua mặt được member thường nhưng với BQT cấp cao đều có thể biết. Bạn không cần thiết chứng tỏ mình tốt hay mình xấu với BQT làm gì cả. Chúng tôi không muốn đưa các thông tin cá nhân của các bạn cũng là để bảo mật cho các bạn.
    Nên đừng khi sử dụng ID này một đằng ID kia 1 kiểu sẽ giống trò hề hay bộ mặt thật đằng sau lớp ID hiện tại với BQT. Bạn hiểu ý tôi chứ?

Nếu không có khả năng góp ý một cách rõ ràng, hay khả năng phân tích thì hãy viết những điều đơn giản để tất cả cùng hiểu thay vì vẽ lên mấy chữ không đầu, không đuôi, ngây ngô như vậy.

Nếu bạn đã xác định game MUHN hút máu của game thủ hay không có chút hấp dẫn nào hay bạn đã thực chất nghỉ game thì bạn vui lòng hiện tại và trong tương lai đừng bao giờ chơi game MUHN nữa, hay thậm chí đừng bao giờ truy cập vào website có tên miền ".gamethuVN.net" nữa.
    Để khỏi bị BQT kiếm tiền hút máu của bạn nữa!

Tôi hiểu bạn có sự bột phát trên nhưng hãy chú ý với một số ngôn từ bột phát đó nhé!

Last edited: 9/8/16
    nguoidep, Em Về Đixzaixzai92 đã thích.
  2. E hùng 10h59 chơi TT x10 suốt vs a còn gì :))

3. Phải đấy anh ơi, hôm nào mấy ae làm trận chứ, nhưng fai trên hn chứ không ở xa e không đi được :))

4. Nếu Còn chữ to Hơn tao sẽ Viết To nữa. SÚC VẬT HỌC

xzaixzai92Em Về Đi đã thích.
  5. 1 like :)

6. Acc xuống giá người vui nhất là Fan. Rất nhiều chính sách ra đời và mất đi nhưng riset thì không bao giờ. Đây là nguồn chính của mọi nguồn.hi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi