Góp ý ADM có nên chặn spam khi chát sever không?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi 1st.Hacker, 15/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Theo dõi kênh chat sever mà gặp các thánh spam thế này thì cũng mệt, ADM có nên chặn spam kênh chat sever không?
    ADM không chặn nếu gặp các "dân chơi" hết việc làm vào đó spam cả buổi cho vui thì e rằng các anh em theo dõi sẽ không vui.

2. Làm dâu trăm họ cũng khó tránh đc việc này, ad, mod k phải lúc nào cũng onl để duyệt bài mà xoá đc. Muốn có thông tin k bị spam thì mời bạn vào chợ trời, sẽ k gặp những spam kia mà còn có nhiều thông tin hữu ích hơn

1st.HackerConan.ss8 đã thích.
  3. Hơi khó nhưng nếu làm được thì dẹp bọn spam cho nó gọn....vào chat sv thấy mỗi mình tin của 1 người thì gọi gì là chat sv nữa

1st.Hacker thích bài này.
  4. cái này e nghĩ nên chặn spam lại để ae còn post bài với chứ

1st.HackerConan.ss8 đã thích.
  5. Nếu chặn lại phát sinh thêm 1 thành viên chuyên quản lý mảng đó ............

6. Bt mà bn. Ng cần mua thì họ spam để có hàng. Ng cần bán thì họ spam để nhanh bán acc để nghỉ. Như tôi nè. Rao acc để nghỉ game vẫn spam ngoài chat sever bt vậy

7. chặn như thê để viết 1 bai ra la rất khó. chứ cứ quy định hạn chế thì tốt nhất k nên vào trang đó

8. nhí nhố , thế nào là spam? người ta cần mua hàng gấp nên rao nhiều lần liên tục, ai cũng có quyền đó, bạn cũng là người có quyền đó thưa chủ thớt :">

9. Cái này ko nên chặn... Bạn có thể đăng nhiều bài viết nếu bạn cần mua đồ gấp.....

10. chuẩn rồi bạn vì nóng lòng muốn mua thoi

11. nếu như FAN ko cho kênh chát SV liên quan đến Facebook thì có thể chặn được
    còn nếu vẫn dùng nick Face để chát được kênh SV thì thành thật mà nói .................FAN chưa có tuổi............... các bác chém nhẹ tay nhé

12. ai bảo bạn chưa có tuổi. trang wet đó chỉ cần bỏ cái Yh là có trời spam

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi