Góp ý Admin có thể fix cho elf ko?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi leevip, 13/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. saivado1

saivado1 SuperMan

@leevip : đã chọn auto phím end thì chỉ xác định auto tấn công xung quanh, không auto buff.
    Trong khi auto phím Home có đầy đủ chức năng hơn, linh hoạt hơn. Giải quyết được cả vấn đề của bạn rồi.
    Việc bạn muốn vừa xoay vừa buff là không thể, nó thuộc về mặt kỹ thuật, có cái fix được có cái không thể, không phải muốn là được.

ConBuomleevip đã thích.
  2. Bạn hiểu nhầm ý mình rồi. Mình chỉ mong fix elf bắn ko bị mất tên (loại +0 )
    Lý do: ai chơi elf cũng thế, đầu tiên phải buff MTVT rồi mới train, nếu auto mình ko nói nhưng khi train theo kiểu end 2 lần tự xoay đấy. Nếu bị ngắt kết nối rồi đc tự động kết nối lại thì sẽ mất MTVT dẫn đến việc bị hết tên.
    Nói đến đây chắc bạn hiểu rồi chứ, ko phải mình tham lam nhưng vì mu mới có kiểu tự động kết nối lại thì nó sẽ làm hỏng đi 1 kiểu train của riêng elf. Sẽ bị mất TM rất củ chuối khi cày 1 mình

3. tại cách trình bày của cậu lộm nhộm sai mục đích yêu cầu nên làm bao nhiêu người muốn giúp nhiệt tình cũng bó tay, bạn nên nói ngay và luôn mũi tên ko cần buff cho nhanh để bác @saivado1 mắc công trả lời cho bạn
    cá nhân tí tớ thấy bạn chơi elf còn chậm lắm với cách riêng của bạn. Tớ xin tư vấn SS8 ra bản auto đầu tiên là rất tốt cho chủng tộc cận chiến, cái thứ 2 làm cho elf có khả năng cày lv+ mt chỉ đứng sau mg chưa nói là hơn mg ở những máp cao sau k3
    còn bạn @huan0000 muốn thể hiện bề dày lịch sử ng* lâu d* bền thuộc hạng đẳng cấp tỏ ra nguy hiểm ư, cũng tư vấn cho bạn nên đeo thần mã và mua full cashshop cho chính bản thân mình chứ mua cho nv của bạn thì quá phí.

thôi, nhờ mod @saivado1 close tại đây chứ mà nữa cũng ko giải quyết cho chủ thớt đc thêm.

4.  
  5. thần mã để tăng kinh nghiệm chơi cho người chơi đồng nghĩa giảm độ ngu của người chơi, thấy cậu chơi từ ss4 mà, tớ tỏ ra hiểu biêt thôi chứ tớ cũng ngu chỉ tư vấn đc cho cậu hiểu vậy.

6. saivado1

saivado1 SuperMan

@leevip : Không!
    Tôi hiểu ý bạn ngay từ đầu. Bởi vậy, mới cố ý nhấn mạnh ở comment trên:
    Giải thích thêm:
    Auto phím Home đã đáp ứng được auto phím end và nhiều tính năng khác. Nếu bạn lo dễ chêt thần mã thì auto xoay phím end 2 lần khả năng chết nhiều hơn nhiều.
    Phím Home linh hoạt hơn nhiều.
    Vậy tại sao phải fix thêm cho dung lượng nặng hơn, chưa nói tới kỹ thuật không cho phép. Tập chung nghiên cứu cái khác quan trọng hơn

@ConBuom@huan0000 : chán 2 bạn quá, lại bắt đầu có dấu hiệu không hay rồi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi