Góp ý Admin nên cho phép anh em đc PK thoải mái ko giới hạn !!!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi WESTLIFE, 15/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. A Promise

A Promise Black Mask

Pk thoải mái sẽ dẫn đến tình trạng người PK ko rửA tội. Giới hạn là hay mà..PK la phải có tiền ko có zen thì khỏi PK.

2. bán acc rồi ko chơi nữa nên ko sợ phá ^^

3. đã bay chưa mà kêu nghỉ :3

4. vãi cả dl và suol lên ngôi.

5. 100 mạng là đủ chuyến arena rồi :D , ai pk máu hơn thì về rut zen rửa tội

6. cái này đúng sở thích của chủ topic rồi

7. đổi chủ từ 1h chiều hôm qua rồi

8. Chỉ những thành phần quá khích và quá cay cú với mình

Nhưng xin lỗi có làm đc j đâu

Admin fix cho PK thoải mái thì còn rất nhiều người tham gia nữa

9. mà về đội tuyển nào rồi. cái chữ kí của cậu nguyên văn là : ngồi buồn móc đ ít gửi chơi... móc phải cục *** buồn ơi là buồn ::D :Đ;

10. Bạn nghĩ bạn thông minh hơn mọi người, hạy bạn là Edison :))
    1. nếu pk thoải mái sẽ dẫn đến trường hợp ko đáng có như mượn acc pk, người biết pass cố tình vào phá... lỡ như chuộc tội 1000 mạng thì sao nhỉ? 500.000 x1000 = 500m =)) con số có thể hơn nữa
    2. bạn đang nghiên về 1 hướng đó là dành cho những người hiếu chiến như bạn! bạn chẳng thèm để tâm đến suy nghĩ của những người ưa hoà bình và thích nhàn hạ... ( con số ấy khả năng là đông hơn những ng có suy nghĩ với bạn )
    Vậy bạn muốn được ADM quan tâm đến ý kiến của bạn, trước hết bạn nên suy nghĩ kỹ trước ý kiến của mình, và đặt mình vào cộng đồng gamer.
    Đến khi nào bạn vẫn còn nghĩ cho riêng bản thân thì đến chết cũng ko ai quan tâm đâu :)
    Thân!

duc_thanh thích bài này.
  11. ngày trước chinh Lão Fan nói PK mwói là bản chất của game online mà
    nói các phòng từ 1 đến 6 full lúc nào cũng đông nhưng nhặt rác là chủ yếu các pro lên hết sv8, 7.

TruongSo thích bài này.
  12. cái ssố 2 ưa hoà bình với thích nhàn hạ ấy...tôi thấy chỉ có ưa nhàn hạ thôi chứ game nào mà chả pk...ahh ko thấy có mỗi cái game nông trại vui vẻ có vẻ đúng thôi. ,^^

TruongSo thích bài này.
  13. Tôi đã nói rõ bạn nên đặt suy nghĩ của bạn cùng với mọi người, ko phải ai cũng giống nhau, ít cũng là có, tỷ người thích pk 1 người ưa hoà bình cũng gọi là có, còn từ "chỉ có ưa nhàn hạ" của bạn là sai rùi :)

14. haiz chỉ có thể nói game nhập vai mà ko có pk thì chả ai chơi bạn ah. cái nhàn hạ là cái auto là ok rồi.

TruongSo thích bài này.
  15. mày bên Tây có tý tiền đắp vào NV mày, rồi lập top thích thể hiện. nhưng XL mày 1 câu MUHN là 1 cộng đồng game
    ko phải game của riêng nhà mày
    nếu thích mày tạo 1 MU cho riêng nhà mày ấy
    kỹ năng cầm acc kỹ thuật pk , kinh nghiệm Mu thì ít, bỏ ra dc ít tiền mua đồ cứ nghĩ mình là bố đời
    mày bên Tây mày hơn tao tý điều kiện nhưng ko thể hơn 10 20 người như tao chứ đừng nói 1 cộng đồng MUHN
    nên hãy biết mình đang ở vị trí nào

16. Gây án nhiều là phải đi tù đấy , ngoài đời cũng vậy thôi giết người thoải mái để loạn à , ít nhất là phải có tiền mới giết đc người rồi đền ,

17. ủng hộ 1 phiếu, đã pk là phải thoải mái :)

18. Đã tìm ra đệ của Nguyễn Hải Dương chém người không ghê tay đây rồi.Hết tuyển người đi phá ảena giờ lại xin không giới hạn Pk :)).Thánh ăn gì không em cúng ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

19. bán cko ae trong G cậu ak

20. cái này adm và mod cùng thống nhất thảo luận sẽ hay hơn và hấp dẫn hơn...

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi