Ae cho hỏi ngu tí

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi Nhok6789, 18/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tại lâu rồi mình ko chơi game giờ mún quay lại nghịch, nhưg khổ lỗi máy tính cây để nửa năm nay ko dùng đến nên chắc mình nghĩ nó hỏng rùi mà cũng ngại sửa, ae cho hỏi nếu chơi game = laptop con nào ngon ngon tí nhỉ xin các bác chỉ jup
    ( lưu ý em chỉ có 17-18m )
    Mà cho em hỏi thêm ipad air 2 có choi đc ko nhỉ mình chưa dow thử toàn cho con xem hoạt hình tks các bác trước nha

2. Chơi =laptop vẫn có thích = máy key đâu nhỉ

Nhok6789 thích bài này.
  3. Chơi lap cho tiện ngồi máy cây mỗi đốt chết

4. ủa ipad là máy tính bảng mà, apple chỉ có Macbook , Mac Pro la may tinh thôi ạ! mình nghĩ bạn có tưng đấy tiên thi mua cái máy để ban ngon tâm 16tr ma chơi. con không, môn mang vác đi thì mua laptop. sài con CORE i7 cạc rời 2G , (hãng ;VAIO ,DELL,HP) thoải mãi cày cuốc 3,4 acc vẫn mượt

5. Hiện tại bạn mình có con lap Dell có card hình rời mới mua 11m5 về dùng mạng cáp quang (kéo nhờ quán nét) về cắm 4acc mini ẩn đi có thể lướt web rất mượt, 3 acc có thể PK trên Arena. Còn chủ topic sắm con tầm 17-18m chắc sẽ log 5 acc mượt :D

Để không sai box cũng như đc tư vấn tốt nhất, bạn @Nhok6789 nên qua box Tin Học nhờ chuyên gia @mylove00 @thisibuon73 tư vấn nhé !.

Last edited: 18/11/15
  6. mình đang xài con key i3 chú mình ráp cho asus khoảng 13m chưa có màn hình 5 acc chạy mượt lướt web ầm ầm . cho log hơn 5 acc là cũng log đấy :D . hình như ap có chơi đc mu nhưng mà giật lắm

7. cho hỏi bác ẩn mini kiểu gì vậy chi em vs :3

8. ấn f9 vs H nhé bác :D

9. tks bac =))

10. ko có chi :D

11. mình đang dùng cấu hình i5 thế hệ 4.card rời 4G , ram 8 G .chắc cùng đủ cho bạn.giá vừa đủ chỉ tiêu bạn đề ra
    bạn tham khảo xem :

12. Tks ae nhe

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi