Góp ý AE GIÚP

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi CuaBien, 28/4/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. @thisibuon73 bác giúp em cài đặt lại với , được cái lịch bác xếp cho là ngày mai gọi lại bác xử lí cho , mà gọi cả 1 tuần nay bác không nghe máy luôn ,bác xem giúp em với .phí bao nhiêu bác cứ nói e gửi cho bác , chứa h mang ra tiệm thì bọn nó không biết chỉ có tư vấn cài lại win thôi , đã cài 2 lần rồi mà cũng không được . MU thì xoá đi cài lại cả chục lần rồi cũng không được

2. Xem lại ram đi. Hoặc có 1 cái pm gì đó nó chiếm dụng ram quá cao gây ra trường hợp tràn bộ nhớ ram---> hệ thống win tự động ngắt trình Mu lại.
    Log 3 acc xong chụp lại cái performan + tiến trình app đang chạy trên win xem có gì bất thường không.
    Nhiều trường hợp cài win xong cài soft không đủ hoặc soft không phù hợp cũng gây ra trường hợp lỗi này.

3. cậu đùng utraveu không kt giúp mình đc k

4. Cậu cứ post ảnh cái performent vs tiến trình các app đang chạy lên tớ xem hộ xem có giúp đc gì không?

CuaBien thích bài này.
  5. mình quay = đt cho lên không được , cậu dùng utrlveu vào xem giúp mình với

6. đây 111.png cậu

Các file đính kèm:

7. đây nữa Untitled.png

8. bác thử làm theo hướng dẫn này xem.
    nếu không được thì e khuyên bác nên cài lại win 1 lần nữa. rồi cài lại bản MU mới nhất nhé
    bác nên đow 1 bản Win 7 ultimate trực tiếp hoặc bản gốc của microsoft về cài nhé.
    e chưa nghe thấy cái bản win luxury này bao giờ.

CuaBien thích bài này.
  9. vẫn không được cậu ơi

10. thế chỉ có cách cài lại win thôi cậu. nhớ cài lại win gốc chưa chỉnh sửa nhé

CuaBien thích bài này.
  11. ra tiệm nói là cài win 7 bản gốc hả cậu , hay tên ntn . tại tôi đưa ra la cứ kêu cài win 7 thôi ak`

shanghai thích bài này.
  12. bảo họ cài cho bản win 7 74 bit ấy, cài bản gốc chưa chỉnh sửa gì.
    tiện luôn là bảo họ cài win từ đầu nhé, đừng có bung ghost win ra. đa phần quán họ sẽ bung ghost ra cho nhanh nhưng về sau trong quá trình mình sử dụng thường hay phát sinh các lỗi lặt vặt không đáng có.

13. sửa đc lỗi này chưa b

14. Dùng mấy bản mod win thì sida là đúng r @@

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi