Hà Nội AE Hải Dương tụ tập chút nhỉ !!

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi Kebin, 15/3/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Haha.Dạo này a sơn được e hằng cho xem ca nhạc kịch nhiều quá nên quên a bình rồi...a bình có muốn xem ko pm e ngay và luôn.

2. nhac kịch j thế ;) off đi mọi người cho em tham gia vs
    ko biết uống rươu nhưng cũng làm 1 trai để xin lỗi a tiến cái
    lâu rồi ko vào MU ở nhà thì chơi khu vườn trên mây có vẻ Mu bjo ít người chơi thì phải

3. Hằng cho anh Sơn ăn phải cái gì thế
    mà quên mất ae

4. đừng nói thế...mất quan điểm.Ko hiểu đừng nên phát biểu linh tinh nhé

5. Nếu sai thì xin lỗi hằng

6. Chí phèo thị nở chém gió kinh quá sắp thành bão oy..=)) ta 2 hôm nay phải lên tận HaNoi tán gái . Thông báo G ai ở HN cafe thì gọi mà chẳng ai gọi chán

Bé Hằng chuyển Xzen sang cho anh nào =))

7. đã thành bão đâu
    mới dông gió thôi anh à
    trai tân vs gái có chồng ! rất ít chuyện để nói anh à
    cuộc sống em rất ít thực tế ! vì đa là đi học mà
    em sn 88
    hằng nói sn 92
    nếu ra ngoài đời có lẽ em gọi cô ấy =chỵ

8. Phải công nhận là thằng ML này chịu khó đi tán gái thật. Đâu nó cũng đi , Chiếc Lá nào mà xinh xinh khả năng dốc hết tình này ấy nhỉ
    cẩn thận không bị nó lừa đấy em a . Con gái bây giờ làm gì còn Kừu non nữa , toàn Sói thôi đấy
    Quan diểm của anh đối với con gái là phải giã man một chút , lằng nhằng là đập thẳng vào mặt , mình phải coi nó như ..... mặc rù trong trái tim mình đang rất thích nó
    Không phải dậy khôn mày nhưng Tình yêu nó giống như Người VS Chó ( Chó đuổi => mình chạy , Mình đuổi Chó lại chạy ) =))

9. Anh Bình tìm em ak .

10. Không anh tìm thăng Sơn quê Thanh Hóa mà . Quên mất là mày cũng tên Sơn :D

11. Bên nào cũng chạy thì còn làm ăn gì đc nữa =)), sai lầm không đc lặp lại lần thứ 2 đâu anh ..giờ đây em chém con nào con đó phải chết dù là cừu hay sói thì cũng vậy:-"

12. Ối giời . Rồi để xem mày sẽ thế nào . À mày chuyển cho anh 3k bạc vào acc binhcoc1 nhé , anh đang cần bạc quá

13. đổi xzen lấy SHK....có ai có SHK ko e 1 con nào

Last edited: 21/5/11
  14. Em đang đi mua bạc tiếp giờ 3 acc đều bị âm bạc bên event em bị âm tạn 3k bạc chưa có bạc bù để mua cr luyện nữa nè :((

15. Thằng kyoshadystyle hào ! YH hoangtuda_maiyeu char ruadb ! thác loạn ấy
    là bạn thân của em
    nó chỉ dẫn em vào MU
    nếu MU và gui HD ko hoan nghênh em
    em xin rút khỏi MU và gui HD
    em là bạn nó nên gui thác loạn em rất ghét
    điển hình là tụi thằng dũng TDT

Last edited: 21/5/11
  16. Có ai nói gì mi đâu mà hoan nghênh với không hoan nghênh . Tuy tên G là HaiDuong nhưng ae chơi với nhau dù có ở đâu vẫn là anh em thôi . G HaiDuong đâu phải chỉ có người HD đâu ?? AE chơi với nhau vui vẻ là đc mà :)) Có gì lôn xộn cứ PM anh anh dẹp hết =))

17. Sao mà Bức Xúc thế .

18. Hơi bị có vấn đề....xin con SHK mà chả thấy ai có ý kiến gì

19. Bên ss4 giờ anh chẳng còn gì mà xin :))

20. Thế cho bạc đi...e mua SHK :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi