Góp ý AE thảo luân vấn đề Phòng thủ đồ socket

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Mít Tơ Hiển, 20/7/15.

?

Bạn có đồng ý với quan điểm của topic

1. Tôi Thấy Nên làm như vậy !

3 vote(s)
    30.0%
  2. Tôi Thấy Ko Nên làm như vậy !

2 vote(s)
    20.0%
  3. MU hết cân bằng nên Nghỉ game !

5 vote(s)
    50.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mít Tơ Hiển

Mít Tơ Hiển Chúa Tể

Mình thấy bản ss8 này đồ socket thủ rất yếu mặc dù trang bị cả bộ nhưng chỉ đc HP + 3% cơ hội x2 ST + 1% LBPT, tất nhiên DK dùng socket + khiên + Pet 2 là rất có lợi , nhưng lợi 1 lại Hại 6 chủng tộc còn lại , bởi ko có x3 máu , ý kiến mình muốn Tăng % Phòng thủ đồ socket theo chủng tộc chứ giờ cứ theo đà này cả mu sẽ đổi hết sang DK thì ae cho hỏi cái cân bằng MU nó nằm ở đâu. Mong các bạn thảo luận cho ý kiến

@fantasymc a đọc topic và cho ae ý kiến cá nhân của a nhé !

Last edited by a moderator: 21/7/15
    TQT.Rayleigh thích bài này.
  2. Chuẩn bài , nhưng thế cũng chả hợp lý, nếu làm vậy thì đổ xô sang socket đồ full là bỏ xó, phải có người dùng đồ này đồ kia thì mu nó mới đa dạng không bị lãng phí đồ.

3. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

nên cân bằng để điì thần- full - socket đều có giá trị

thuongtv thích bài này.
  4. Nói thì như vậy nhưng không như theez lấy đâu ra đồ socket giảm gía để ae dùng? Chưa kể còn ngọc khảm nữa. Char nào hợp với đồ nào thì dùng đò ấy, quan trọng là kinh tế. Sao vẫn thấy nhiều Dk mặc Thần Long hoặc Rồng Đỏ, cao hơn thì là Quyền Năng? Soul lại k char nào mặc Quỷ Vương hay Thái Âm ra đường pk?

5. đồ sk của đl mà khỏe cộng thêm max buff thì dk gặp đl làm sao mà bem chết được =))

6. Top nó có lối suy nghĩ ích kỷ nhỏ nhen cho chủng tộc DL nó cầm ấy mà.
    Ngay cả hiện tại DL đứng yên cho DK bem còn mít mùa có khi còn chả chết nổi nữa là. Giờ lại đòi thêm thủ đồ nữa.
    DL dame đã to, pk đeo ngựa không bị giật, cày kéo nhàn và linh hoạt hơn còn muốn thế nào nữa.
    Đó là nói tới chủng tộc.
    Về đồ socket k5 hơn hẳn full rồi, để giảm khoảng cách quá lớn giữa socket và full BQT đã fick vậy là cũng ổn rồi, giờ lại thêm thủ nữa để đồ full xuống đất đen à. Có phải ai cũng có socket k5 mà dùng đâu.

Cái gì cũng muốn lợi cho chủng tộc DL của mình thôi. Tham quá! Nhìn lại sum bây giờ kìa, xót sa số phận PK mà cũng có kêu ca đâu.

7. A fan xem thế nào chứ mẹ đồ sk trước 10tr ko mua đc giờ 4m *** ai mua
    Tăng tý cho đồ sk đi.

8. Đồ sk sao bằng đồ fulll bản này sk dc mỗi dk

9. tóm lại là chủ top toàn đồ SK theo acc mà ko dùng dc nên mới đòi hỏi vậy

10. Mít Tơ Hiển

Mít Tơ Hiển Chúa Tể

Mình ko có ý như vậy , ý là muốn nó cân bằng 1 chút , chứ acc mình mình ko thiếu 1 cái gì hết.

11. còn bộ tham tinh k5... ai trả được giá t bán... chứ mặc vào đi vấp ngựa ngã cũng chếtb-)

12. Mít Tơ Hiển

Mít Tơ Hiển Chúa Tể

Cậu này nói mãi chẳng hiểu , ý tôi là muốn Fan fix lại PT của đồ sk theo chủng tộc mà, cậu hãy đọc cái gì trước khi trả lời đừng có kiểu a zua nhé!

13. :P FAN tính cả rồi khó đòi hỏi lắm tóm lại là nghỉ MU hết đi cko khoẻ cày cuốc chả để làm gì ss8 chán quá

14. Mít Tơ Hiển

Mít Tơ Hiển Chúa Tể

giờ các chủng tộc khác có thể đeo MNN để giảm sát thương PVP , nhưng hiệu quả nó ko cao , vì Pt đồ sk giảm tới 60 - 80% theo giá trị của ngọc mình cũng chẳng hiểu tại sao lại hạ mức thấp hơn cả giá trị của ngọc , mà đồ Full hơn đc có 4% GST , 2 % tăng SD

15. Cha Cu Quý

Cha Cu Quý Guest

anh fan tăng thêm tí thủ cho đò sk đi đò sk dl 10m jo 4m ko ai mua=))

16. Công nhận ss8 đồ soket hơi phế mặc dù là đồ ra cuối nhưng ko bằng đc đồ full .ss6 mọi thứ rất ổn định .lên ss8 gần 1 năm rồi vẫn chưa thấy quen thuộc như ss6 và cảm hứng chơi cũng ko bằng ss6 .chờ đợI ss10 thôi ae.ss8 thanh lọc cơ thể :D

17. tốp có thể chuyển sang DK chơi.xem có đơn giản ko ^^

ngonggia88 thích bài này.
  18. Fan fif đồ thảo nào em Dl mặc cả cây K5 con F ghẻ ra nó xuyên táo phát héo 2 đứa dẫn nhau về làng

19. Fix luôn cả Pen SK đê.giảm xuống cố đầu tư 1 bộ :))

20. đồ sk k5 ko mạnh như nhưng gi Fan từng nói

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi