8 về game ae và mod cho hỏi xíu

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tên gì nhỉ, 18/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tình hình là bữa nay rảnh rỗi máy thì cắm đc nhiều acc mà giờ giới hạn đc có 5 acc vậy ae cho hỏi mình muốn chơi thêm bên sv khac k fai hn thì có bi dis k nhỉ đó là cắm 5 acc bên sv hn rồi nhé ae ai biết chỉ mình vs

2. Gà này. 5 acc svHN thôi còn chơi TL hay BV thì ảnh hưởng gì đâu

3. ai biết đâu thế ms hỏi để biết mà đầu tư bên Tl chơi tý cho vui cảm giác k có đồ full pk ms sương ml ak

4. saivado1

saivado1 SuperMan

@tên gì nhỉ : Bạn thử test và kiểm tra tìm câu trả lời luôn, đăng top cho lâu mà lại mông lung nữa :(

Martin, ♥ Baby Noria ♥SomeOne đã thích.
  5. máy mình căm 10 ác dc mà mỗi tồi ko biết choi MU nào ngoài MUHN

6. muốn hỏi mod cho chắc vì qua đó sắm em nào ngon ngon luôn để pk chứ k thik cày mod ạ . nếu đc thì ms đầu tư ;;)

7. Sao mới giới hạn đc 5 acc ak e cắm 6 acc mà có làm sao đâu

8. Nếu đã đầu tư thì bớt 1 con bên này sang đấy mà chơi . Đỡ giật lag , CÒn theo tôi nghĩ là ko cắm đc .

9. vậy thì lại k thik bác ak / thik cả 2 full acc cơ :)) vậy ms vui vì máy mình cày vô tư mà chẳng bị sao hết

10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thường thì ADM giới hạn 5 acc bằng phuơng pháp vật lí check thủ công. Chứ vẫn cắm dc hơn 5 acc nếu máy ngon

11. E vẫn cắm đc 6 acc nhé bác 7 acc cũng đc nhưng sợ máy nóng nên e chỉ giám cắm 6 acc thôi

12. Bạn cắm kiểu gì chỉ mình với . Mình cứ cắm 6 acc là dis 1 acc :(

13. đăng tp câu xzen à tự vào có bị hay ko là biết

những bài vừa dăng thì ông vào trả lời còn bao nhiêu bài thắc mắc về game cần giải quyết thì ông để đó bài của tôi dăng 3 ngày rồi chưa có câu trả lời < lỗ hổng của game chứ ko phải thắc mắc vớ vẩn thế này>

Last edited by a moderator: 19/7/15
  14. KLQ, tuỳ trường hợp người ta trả lời thui, khác gì Admin thích thì lão ấy trả lời không thích thì lão ấy lơ đi.
    Nhưng xét thấy trường hợp nào đúng thì họ giải quyết ngay thôi.

15. Chủ tốp cứ đùa hay sao ấy , bạn có thể làm luôn mà đâu cần phải ? cái này , chác tôi biết bạn đang cần ji rồi :)) !

16. Cắm 5-10-20-50 acc vô tư ae nhé , riêng cụm muhn ss8 ;trên 5acc/1 máy tính mất ưu đãi ttd 35% và 15% , nhưng nếu ko bị phat hiện thì máy khỏe cứ cắm 100% cpu và ram nhòe luôn đi

Last edited by a moderator: 19/7/15
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi