Ae vào cho minh ý kiến chút :)

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi ChuaNet, 29/5/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chả là chi họ của bạn gái mình, ở trong miền nam ra chơi, mình có thằng bạn rất thân, nó cung chưa có ng yêu bình thường chỉ tán gái vớ vẩn cho vui thôi, nhung minh, giới thiêu cho nó chi họ của bạn gái mình, bọn nó yeu dc 1 time cung rất vui tự yên hum nay thằng bạn bảo, cái T có ng yêu ở quê rồi mày ơi, T là chị gái của bạn gái mình, chị họ thôi minh nc vs thằng bạn thấy mặt nó buồn lắm chưa thấy nó như thế bao jo`, bây jo minh ko biết làm cách nào đê giúp 2 đứa nó cả, làm mình cũng thấy rất khó sử, ae cho ý kiên vs :((
    mình ko muốn bạn thân của mình buồn, càng ko muốn 2 đứa chia tay, 4 đứa cũng hay đy chơi rất vui bjo buồn quá

2. Nói chung thì cái ji đến nó sẻ đến thui cậu ak
    Tình yêu nó tự đến nếu thật lòng với nhau thì sợ ji
    Tình yêu đừng nên có sự giàng buộc
    Cứ để 2 người ấy tự giải quyết cậu đừng nên xen vào ma thực sự xen vào chưa chắc đả tốt đâu :)

3. Tớ chi muốn xem có cách nào để tháo gỡ thôi :((

4. Nếu bạn cậu yêu thật lòng cô ấy thì cậu ấy sẻ có cắch khiến cô ấy ko nở ra đi đâu

5. Chắc là nó yêu thật, tớ chưa thấy nó buồn như thế bao jo` cả

6. Nếu chị họ của bạn gái cậu yêu bạn cậu nhiều hơn yêu người kia thì chắc chắn ko ra đi
    Khuyên bạn cậu nếu níu kéo được thì níu kéo còn ko được thì chịu thôi
    Thực ra nếu yêu 1 ai đó mà trái tim của người đó ko hướng về mình mà hướng về 1 người thứ 3 thì người đó dù ở bên mình yêu nhau củng chả hạnh phúc

Hồi trước học cấp 3 mình củng yêu 1 cô bé nhưng nhà cô ấy nghèo . Mình chơi với nhau rất thân nhưng khi nói 2 chử tinh yêu cô ấy lại bỏ đi
    Mình tán 2 năm trời ko đổ dù đủ mọi cắch
    Năm đấy là đầu năm lớp 12 chán nản mình nghỉ học và sau đấy mấy ngày cô ấy củng nghỉ
    Sau này mới biết cô ấy mạc cảm gia đình nên ko dám yêu
    Nghỉ mà nản quá

Last edited: 29/5/11
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi