Góp ý AE xem cách làm việc cua mod có dúng ko nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi PhongCachSong, 19/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tôi đang cái top thắc mắc trong game rất chính đáng theo dõi 3 ngày ko thấy mod hay fan vào nói 1 câu vậy mà có cái tôp vớ vẩnmới đăng < hỏi đang cắm 5acc ss8 muốn chơi thêm bên TL hay BV co bị dis hay ko thì mod vào trả lời ngay> như thế là thế nào dây ngày nào cũng 1 tin nhắn vào top của mình để nó lên hàng đầu nhứng ko thèm vào xem qua cho cái ý kiến giup đỡ ae là sao hay chỉ làm việc theo kiểu thíc thì làm thôi ha @saivado1 @fantasymc

2. Thì cậu cứ đăng 5 acc ss8 rồi vào sv TL hay BV ji cậu thích , nếu vào đc là ok , còn không thì coi như chỉ đc 5 acc trên 1 máy thôi mà ,
    Chúc bạn may mắn lần sau !

3. Bác nóng quá rùi. Trời nóng thế này fan đi nghỉ mát nên chưa vào kịp

4. Chỉ có mod @saivado1 onl thôi bạn à , còn anh nghị cũng ít vì công việc , bác fan thì bác ấy bảo bác ý lên núi rồi , khi nào xuống núi thì bác ý báo cho a/e biết :))

5. Bĩnh tĩnh thôi . người nào làm việc đấy . Với lại có thể a fan đã đọc nhưng chưa muốn tham gia . Hoặc ko cần tham gia :)

6. cái 5acc đấy là cái top của ai đó mới đăng nhưng chính saivaido tra loi top do ngay là nên tự làm ko cần dăng top mất thời gian trong khi top của tôi 3 ngày nay ko nói gi ko trả lời thắc mắc trong găm tôi cho rất chính đâng

cái tôi thắc mắc 3 ngày rồi ko nói 1 câu mà rất chi là hó hiểu 1 cái top hỏi vớ vẩn thì ttra loi ngay thế ai chả tức. lúc nào tôi chả vào dien đàn xem

Last edited by a moderator: 19/7/15
  7. Cha Cu Quý

Cha Cu Quý Guest

chờ đợi thôi bạn ah mot thích trả lời ai thì trả lời

8. Bạn tự kiểm tra bằng cách thử, dc hay k là biết mà, cần gì hỏi ^^

9. Bác không biết nhưng bác có thể thử, không ai cấm bác thử việc này cả, việc này nằm trong tầm tay của bác cơ mà
    Còn mod hoặc ad, các bác ấy muốn trả lời topic nào cũng có ảnh hưởng gì đâu?
    bác cứ nghĩ là mình viết đơn thắc mắc với chính quyền địa phương ấy, như thế bác sẽ chẳng còn gì mà búc xúc kiểu này

10. Ý người ta là cái top hỏi acc kia rất vớ vẩn mà đc mod trả lời. Còn câu hỏi của bạn ý thì đã 3 ngày ko ai đếm xỉa đến chứ thử j ở đây.
    Ps. Chắc hỏi hơi khó :)) bạn có thể hỏi câu hỏi dễ hơn

11. Tại câu hỏi cuả bạn quá khó mod ko biết nên ko trả lời bạn đc ,co a fan tl đc thì bạn naò ở trên bảo a ý lên núi rồi ko thể tl ,
    Còn tốppic kia dễ mod biết nên tl người ta đc ngay ,bạn cũng phải thông cảm cho mod chứ

12. game của nhà chúng nó thì nó làm thế nào mà chả đúng. Hỏi thừa.

saucoi thích bài này.
  13. Top nào quan trọng, cần thiết + chính đáng thì mod sẽ vào ngày.
    Lúc nào cũng có các mod theo dõi DD và game

14. 1 cái chính đáng hơn thế này nhé bạn so sánh hộ chứ ko thể pm bừa đc , 1 cái top mới lập sáng nay với câu hỏi như đã dẫn chứng là 5acc ss8 và... thì mod vào trả lời ngay là bạn nên thử ko nên lên diễn đàn.... còn cái top của tôi 3 ngày với nội dung mua nvp về sửa giá mà giờ ko cho bán ra ,, bạn thấy thế nao

15. Có khả năng Mod vẫn chưa nghĩ ra câu trả lời ;));));))

16. Ông đi làm thủ tục hành chính mà chỉ đưa mỗi hồ sơ thì hồ sơ của ông ở dưới đáy ngăn kéo nhé. Người ta đi làm có tí văn nghệ nhanh hơn là phải. Xin chia buồn, thời nào và ơ đâu cũng thế mà.

17. E đồng ý với bác là cái TOPIC hỏi việc đăng nhập acc thêm sv khác sau khi đã log 5 acc ss8 sv Hà nội vớ vẩn vd ra. Tự log tự kiểm tra chứ ** ra đã hỏi :)). Thêm cả mấy TOPic sv hôm nay đông vui nữa :))) đến 3 - 4 cái :))

còn về TOPIC của bác đăng 3 ngày. Có thể là 1 vấn đề khó màMOD chưa giải quyêt đc. Bác đừng vội.chờ thêm ít hôm nữa xem sao

18. có thể câu hỏi quá đơn giản, và nó thật sự không cần thiết trả lời thì sao???????????

19. bạn chỉ pm lấy xzen bạn có đọc rõ hay tôi dẫn chứng thế này để bạn rõ nhé 1 câu hỏi cắm 5acc ss8 muốn cắm thêm 1 2 acc bên TL hay BV có bị dis ko mod trả lời ngay và 1 câu hỏi mua nvp về sửa giá giờ ko bán ra đc bạn thấy đơn giản ko top dăng 3 ngày ko thấy nói gi

20. nhắn tin vào số dt cho fan

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi