Góp ý AE xem cách làm việc cua mod có dúng ko nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi PhongCachSong, 19/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cũng chả hiểu bạn @PhongCachSong nhiều tuổi hay ít tuổi nữa, nhưng tôi là người thẳng thắn và có sao nói vậy nhé!
    Bạn suy nghĩ con nít quá rồi, hâm hấp, dở hơi ăn cám lợn. Có mỗi cái chuyện cỏn con vậy mà cũng lập cái topic đến là buồn cười.

Bạn thử suy nghĩ rộng và sâu của người chút sẽ khác:
    Tất cả admin, mod và các bạn đều là con người, mà con người cần có nhu cầu ăn, uống, làm việc, nghỉ ngơi và giải trí thư giãn.
    Có thể topic của bạn kia vừa lập trùng hợp với lúc mod đang online giải quyết luôn thì sao?
    Có rất nhiều vấn đề cần admin và mod phải giải quyết cùng lúc nên không kịp chia sẻ, giải quyết topic của bạn thì sao? Bạn nên hiểu ai cũng muốn chia sẻ, góp ý, tư vấn, giải thích cùng lúc họ giải quyết từng vấn đề một chứ. Điều này bạn cần thông cảm cho admin và mod

Mà đâu phải tất cả các topic đều bắt buộc họ phải trả lời đâu bạn. Tôi thấy các topic thực sự rõ ràng, quan trọng họ vẫn trả lời đó chứ.
    Người ta đâu phải lúc nào cũng online 24/24 được, thế có mà chết đói à nghĩ rộng ra chút chứ.
    Theo như tôi đoán topic của bạn 3 ngày hay hơn 3 ngày cũng vậy thôi, trong khoảng thời gian online của admin và mod không nhiều có thể họ chỉ giải quyết vấn đề chính hoặc xong vấn đề chính mới gặp topic nào lúc đó thì giải quyết luôn.

Mà tại sao không inbox cho người ta để họ dễ nhìn thấy topic mà giải quyết cho mình chứ?
    Nói thật chứ mod ở diễn đàn này có @saivado1 , mod mới @Thanh Nghị và mod ở các diễn đàn khác, tôi thấy mod @Thanh Nghị hoạt động tốt, đặc biệt mod @saivado1 hoạt động rất nhiệt tình, rất am hiểu sâu về MU , phân tích chia sẻ rất kỹ cho thành viên và khả năng viết bài rất tốt nếu như không muốn nói tới hoàn hảo. 2 Mod này hoạt động tốt hơn cả nhất là @saivado1

Conan.ss8, nguoidepsaivado1 đã thích.
  2. đã ko biết thì đừng có inbox linh tịnh và đừng tỏ vẻ hiểu biết . thế này cần nói lại 1 câu thế nao là cần thiêt 1 top chỉ hỏi vớ vẩn về game sáng nay thôi mà mod vào nói và chốt lại 1 câu là ko nên đăng top kiêu này ....... còn cái top mà game nó bị lỗi bị lỗ hổng giờ 3 ngày chưa đc câu trả lời 1 chút can thiệp thế nên bạn à bạn đừng inbox linh tinh . 1 ngày ko lẽ lại ko ghé qua diễn đàn hay sao bạn đi nôp hồ sơ hay đi xin 1 đơn thôi khi cac nôp xng nguoi ta cũng sẽ lật từ dưới lên để gọi đúng ko chứ ko ai lấy từ trên xuong . còn bạn đã bị acc của bạn no lỗi thế này bạn ngồi yên đc ko hay chỉ suy nghĩ phiến diên nói ra những câu rỗng toech . top tôi đăng cho những người hiểu và cho fan cho mod cần có cái khung quy định khi làm việc chứ ko phải theo cái kiểu găp thì gọi thì trả lời . bạn bức xúc cái game này bạn ko lên dien dan thì bạn di dau . tre con hay hâm hấp cơ à ko hiểu thì đừng nói thế thôi

Last edited by a moderator: 19/7/15
  3. @PhongCachSong :
    Nếu như người biết đọc và phân tích thì đã hiểu tôi cần nói gì ở trên. Suy nghĩ lối con nít quá.
    Đây là topic vấn đề của bạn: http://diendan.gamethuvn.net/threads/fan-va-mod-vao-xem-xet-giup.835499/#post-7300926
    và topic của người ta mà bạn đang ganh tị được trả lời <:-P: http://diendan.gamethuvn.net/threads/ae-va-mod-cho-hi-xiu.835988/

Bác @saivado1 đã trả lời:
    Không biết bạn có hiểu ẩn ý trong đây không? theo mình đoán là bác ấy đang nhắc nhở cho chủ topic đó ngừng việc Spam câu Xzen đó.

@CanYouFeel : Thư giãn đi bạn sao phải khổ thế chứ, gần đây bị mod nhắc nhở nhiều ức chế hay sao mà đình bày trò. Với nội dung vấn đề @PhongCachSong tôi đã trích ở trên tôi tin chẳng có gì là khó đối với @saivado1 cả, bác ấy kiểm tra là sẽ ra thôi. Nếu bạn cho là dễ vậy mời bạn trả lời giúp người ta xem. Không nên nghĩ ai cũng như mình, tù túng lắm.

4. nc voi kiểu bảo thủ và cho mình là hơn ng tức quá đi làm ơn té khỏi cái top cua toi cái và xem cái noi dung và thoi gian cua 2 cai top day cai có biet phan biet ko . nói tóm lại dùng xuat hien tren cái top cua toi ko can phai noi gi them

Last edited: 19/7/15
    CanYouFeel thích bài này.
  5. Lại 1 thành phần cầm đèn chạy trc ô tô. Nói như người lớn nhưng có biết đọc ko thế thánh phán. Tôi nói câu hỏi khó chứ dễ à. :)) cười đi rồi giãn cái cơ mặt lẫn cơ mắt ra =)). Ko phiền cười vào mặt 1 cái

6. cái gì rễ trả lời trước cái gì khó còn phải từ từ suy nghĩ đã chứ.tốp nóng quá

7. saivado1

saivado1 SuperMan

Trước hết xin cám ơn một số đồng chí ở trên đã thông cảm và chỉ ra một vài khía cạnh gửi @PhongCachSong cách làm việc và hoạt động của BQT và trong đó có tôi, đồng thời cũng cám ơn chủ topic đã góp ý tới chúng tôi, nhưng để đồng chí hiểu thì ở trên @Martin đã nói phần nào trùng với cách làm việc và hoạt động của tôi:
    Và tôi cũng chia sẻ thêm; điều đầu tiên cần biết: TẤT CẢ CÁC TOPIC ĐĂNG TRONG DIỄN ĐÀN KHÔNG BẮT BUỘC CHÚNG TÔI PHẢI TRẢ LỜI!!!
    Một ngày mặc dù rất bận tuy nhiên tôi dành cho game hoặc diễn đàn một phần quỹ thời gian từ 3 đến 5 giờ; thời gian còn lại dành cho gia đình, công việc, bản thân và bạn bè.
    Khi online diễn đàn việc tôi cần làm: Giải quyết các vấn đề chính, các thư inbox của không ít thành viên cần giúp đỡ, tham gia Box BQT, và trở lại diễn đàn Hà Nội trả lời, chia sẻ, góp ý, phản hồi ý kiến các topic cần thiết. Có thể bỏ qua một vài topic mà chưa giải quyết tới do bận giải quyết các topic khác.
    Xét góc độ thẳng thắn thì : BẠN CÓ QUYỀN LẬP TOPIC MUỐN BQT GIÚP ĐỠ NHƯNG KHÔNG CÓ QUYỀN ÉP BUỘC BQT PHẢI TRẢ LỜI.
    Tuy nhiên bạn có thể inbox cho tôi để tôi nhận được thông tin sớm hơn như các thành viên khác đã làm.

Qua đây tôi đã biết thông tin bạn gặp phải, tôi cũng chia sẻ:
    - Việc dùng mã ưu tiên từ email bảo lãnh sdt không hoàn toàn không liên quan gây lỗi tới việc rao bán nhân vật phụ acc pro2011 cả.
    - Đề nghị bạn post thông tin tất cả các nhân vật trong account pro2011 sau khi mua nhân vật 2xx về.

Martin thích bài này.
  8. @CanYouFeel : Đúng là cái tính bảo thủ, đọc hiểu có vấn đề nên có góp ý cũng phí!

9. anh cần tôi giải thíc gì nữa

10. saivado1

saivado1 SuperMan

@PhongCachSong : Bạn chụp ảnh và post thông tin nhân vật trong acc bao gồm cả số lần reset và point dư của từng nhân vật

11. chup qua print rồi mà vào đính kèm tệp ko có tôi hơi gà về tin học . nói miêng thế này
    VjPpRoNo1 rs 489 10 poin du
    MaMen1102 rs 2xx ko co poin du và mua về sau thay đổi do điện thoai acc cũng là nhân vật muốn bán đi
    1 số nhân vật khác rs vài chục lần chắc ko cần post

12. 123.JPG 123.JPG 123.JPG

13. saivado1

saivado1 SuperMan

Chủ topic chú ý: trong thời gian bảo lãnh 60 ngày không được phép đổi số điện thoại, huỷ bảo hiểm đồ và bán nhân vật.

Do bạn đã dùng mã ưu tiên để bảo lãnh acc pro2011 => Acc pro2011 đang bảo lãnh
    Mua nhân vật về acc pro2011 => Không thể bán nhân vật của acc đang bảo lãnh

Vậy, không có hiện tượng lỗi account ở đây!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi