Ai chỉ cho cách chạy mu trên win7 luột như xp

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi caubeMAFIA, 7/2/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hiện h em đang dùng win 7, mấy cấu hình cũng khá, vì trước đó xài xp chạy 2 acc mu rất luột, nhưng khi cài win 7 mà log 2 acc mu thì khá giật, CPU toàn 100%, đến chat cũng giật( gõ tiếng việt), pác nào bik cách chạy mu trên win 7 mà luột như xp thì chỉ giáo vs ạ
    :">

2. Tớ là ng dùng win 7 và thấy chơi mu quá tuyệt :) nên k biết thế nào >:) chả biết tớ đã làm gì nhưng cắm 1 team pt và lướt web + chat k có hiện tượng chat giật

3. Tuỳ từng bản win 7 bạn à, hầu như giờ win 7 toàn là crack rồi nên tuỳ từngb ản nó khác nhau
    Trước mình có gùng 1 bản chạy lúc nào cũng 010% CPU như bạn, sau tìm đc bản ngon thì CPU lại bình thường, chạy 1 acc mu rồi mà cũng chỉ 27% thôi

4. đang cắm 2 acc thôi lên xem hình như nó ghi 90% cái gì cpu ấy

5. Bạn thử xem lại driver xem. Win7 32bit or 64bit.

6. Mình chơi win7 bản quyền 32 bit mà chạy nóng ran :)) chưa bao giờ dám log 2 acc

7. MỀNH cũng win7 chơi cũng khá giật, máy móc gầm cao máy thoáng, cấu hình tương đối tốt,2 ngày nay tư nhiên giật tung chảo liên tục ngưng kết nối máy chủ,kô chơi đc, chả hiểu sao ?

8. Máy key cấu hình ram 2g, chip dual 2.4, card rời 512. CHạy Win7 chơi 2 acc là cũng hơi khó chịu. KHông bằng chạy xp được. Win7 nặng quá. Quay về xp chạy cho tít bạn ah^^

9. Sao máy tớ dung win7 mà cắm 2 acc có sao đâu, tớ cắm nhiều nhất là 5 acc,máy dung card ati 4300hd ,core2duo

10. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

hơi ghét mấy bác vào nói nhảm :D

11. Win lởm !

12. Mr.Name

Mr.Name <b>٩(•̮̮̃•̃)۶Mr.Name٩(•̮̮̃•̃)۶</b>

Đang bị như thế. Có đợt t bạn nó chỉnh cho mình thế nào mà chơi không hề lag. Phải hỏi lại mới được ;)). Vừa ra quán cài win 7 hết 50k về chơi mu giật tung trời. Cấu hình thì tương đối là ổn RAM 2G

S2PheLac thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi