Ai cho hỏi về quy chế log acc trên 1 IP và trên 1 PC với ạ!!

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi keolac93, 17/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. keolac93

keolac93 Tân Thủ

Ai hiểu rõ ngọn ngành giải thích hộ em rõ với, bọn e chơi ở quán log mỗi thằng 3 acc mà dis lên dis xuống
    hỏi thì có ng giải thích là 1 IP ko đc log quá 3 acc trên cùng 1 SĐT nhưng test log 2 máy mỗi máy 2 acc cùng 1 SDT cũng ko bị dis @@ ai giải thích dùm em với ạ

2. Cách đây không lâu thì vẫn log đc bình thường như 10 hay 20 acc trong quán net, miễn là không quá 5 acc trong cùng một số đt, nhưng từ hôm chủ nhật có sự kiện TTBV thì bắt đầu bị hiện tượng dis (ngắt kết nối) khi log nhiều acc trong quán nét.
    Rất có thể ADM đã fix. Thế này muốn gọi bạn ra quán chơi cùng giao lưu chắc không ổn rồi.

3. Lại biết thêm một điều thú vị

4. Khẳng định :

1/ IP ko giới hạn số acc login ( admin đã hiểu các hàng NET kinh doanh MU )
    2/ 1 PC login max 4acc trong điều kiện chỉ có mình PC đó trong IP chơi ( xét cùng 1 cụm máy chủ, nếu bạn có 4 acc chơi VQ, 4 acc chơi TL, 4 acc chơi ... thì ko vấn đề )
    3/ Nếu có nhiều hơn 1 máy chơi thì mỗi PC login tối đa 3 acc.
    4/ Bạn bị dis ( kể cả khi chỉ login 1acc/IP ) do acc của bạn đã bị nhận diện bởi thuật toán nhận biết clone thần thánh của admin.
    5/ Khi bạn là cao thủ, tìm được thuật toán của admin, bạn có thể ngoài vòng pháp luật, tuy nhiên admin sẽ nhanh chóng cho ra thuật toán được cải tiến.
    6/ Việc bạn Conan.ss8 nói bên trên là sai.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi