Ai giúp mình với vào không đc MU liên quan đến máy tính.

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi khatnuoc2, 29/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình về quê ngồi quán nét thì, máy ở quán nét cấu hình không phải là thấp, nếu chơi các game 3d khác rất mượt mà không lag hay rật, nhưng chỉ có MU-HN là không vào đc. cứ kick star là nó chỉ hiện của sổ vào game đúng 1s rồi biến mất à,

à tiện đây Máy quan nét chỗ mình có cạp rời và dùng phần mềm catalyst control center
    ai giải quyết đc vụ này giúp mình với

2. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

Vậy chắc nghỉ rồi cậu ơi, quán Net ko đc chỉnh sửa hay cài đặt j`, mà cài đặt cũng tốn cộng download, load xong thì cũng ra về, nên thôi
    P/S ngừa sâu răng: bệnh nằm ở Driver VGA nhá

3. Bản quá cũ à
    tớ cung ngồi quán net báo lỗi xong vẫn vào đc

4. thisibuon73

Không phải quá cũ mà quá mới cậu ak, chán thật :(

5. Cậu thử chạy mấy cái Framework 2.0 3.0 3.5 coi sao?

6. Kaj_Love

Kaj_Love <b>Phóng Viên Bá Vương</b>

Có thể là do mạng chăng?? mấy cái hàng nét gần khu nhà mình cũng i hết bấm start game cái nó hiện ra bảng cái mất luôn, tải mới cũng ko được

7. ý mình không phải do máy cấu hình thấp, mà là do cái catalyst control center này chứ máy cấu hình rất cao, có thể log đc nhưng 2 acc Game con đường tơ lụa thì cớ gì 1 acc MU không chơi đc các bạn hiểu chứ

8. Bệnh này mình biết, 2 đến 3 bản cập nhật driver VGA ATI gần đây ko hiểu sao tương khắc với main MU, cứ kích StartGame là nó hiện cửa sổ ra xong biến luôn nhưng lạ thay với SS7 thì nó chạy ngon lành. chả hiểu sao

9. Ji Ho

Ji Ho Chiến Binh

VGA mới tg ứngvowsis game mới vì thế ss7 chạy ngon,cũng giống như xp và win7,win7 k ngon lắm so với 1 số Game cũ mà :)

10. Hix vậy không ai giúp đc mình vụ này à :(:(:(:(

11. thisibuon73

Đâu cần giúp jk`đâu bạn, chuyển quán NET khác thôi :)

12. hix không phải vì chuyện đổi quán nét hay không, mà cái máy của mình là chip AMD sắp tới cũng định lắp cạp rời, mà chip AMD thì thông thường phải cài cái bản catalyst control center này sợ mình lắp xong lại không chơi đc MU thì chán :-ss

13. thisibuon73

thì bạn dùng bản xp ảo của mình là chơi ok mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi