ai pro zup e voi huhu

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi toilabayco, 27/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chả là 2ngay hn e k làm sao vào đc mu ka?cứ ấn vào biểu tượng nó lại báo k kết nối đc sever k thể gamestar đc ở bên trên thtj hiện toàn chữ tiếng anh.........e xóa đi cài lại vẫn k đc >?giờ e đăng tải lại game rồi ai biết chỉ zúp e vs

2. cung nhieu nguoi bi the nay . ban rết lai may roi vao lai. kich may lan la dc

3. cho cái hình ảnh cụ thể thf bác sĩ mới bắt được bệnh chứ...phải không bác @thisibuon73

4. Dạo
    Dạo này chạy 2 ác còn có hiện tượng đổi nv là lag luôn. Trong khi máy tính rất khoẻ trước chưa bao giờ bị.híc

5. các bác dùng Cốc cốc có thấy hiện dòng chữ "Tuyến cáp quang quốc tế đang được bảo trì. Việc truy cập các Website quốc tế có thể bị ảnh hưởng"
    ở nhà vào dc wed mà vào cty thì ko.

6. tát mấy cái tường lửa+diệt virrut đi xem ntn?

7. Lâu cũng k vào bằng cốc cốc nên k rõ lắm

8. bạn thử xoá đi cài lại nhé. xoá hẳn cả bộ cài ấy. trước tớ cũng bị thế. xoá đi cài lại là dc

9. xoá đi cài lại cậu. trước tớ cũng bị thế. cài ại là dc

10. c ấy bảo ko đc mà c

11. sang box tin học ý bạn ơi

12. saivado1

saivado1 SuperMan

Có thể bản cài đặt MUHN của bạn bị lỗi, bàn cài lại; cũng có thể phần mềm diệt virus đã xóa một vài file do nhầm bị nhiễm virus.
    Bạn thử tạm thời gỡ phần mềm diệt virus ra, sau đó cài đặt lại MUHN. Sau khi cài đặt hoàn thiện thì tiếp tục cài đặt lại phần mềm diệt virus xem sao.

13. Cài lại là vào được

14. bán xóa file đi rồi tải lại là đc, mình cũng bị mấy lần như thế rồi.

15. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

Cậu tắt modem đi, để 1 tí rồi bật lại, sau đó vào lại game nhá

16. DucDaiGia

DucDaiGia Cư Dân

Cũng có thể virus hay lỗi hđh. Chụp cái ảnh lên xem cho chính xác cậu. nếu ko temview mình xem cho.

17. Máy tớ không cài phần mềm diệt vi rút nào, thời gian đầu chạy ổn lắm giờ hơi lag. Nguyên nhân do đâu a,e nhỉ?

18. chắc do vi rút thôi

19. ko ai giúp bác ấy nhỉ

20. Về máy tính mình mù quáng lắm , cứ bị vđề là mình dùng chân đạp vào lại ok ngay

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi