Ai rành về cài đặt MU vào giúp em

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi Hoàng Doản, 27/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Uhm mình vừa qua bên đó thấy rồi. nhưng vì đã trả lời bên này rồi lên ko muốn trả lời bên đó nữa. ko mọi người bảo spam cầy xzen.
    nếu bạn có thể thì bật teamview lên mình xem cho

2. đơi tí mình cài team

3. Ah hay mình thử tai slimdriver ve xem hay driver man hinh chua thich hop

4. tớ ít khi cài driver all. toàn xem mã máy rồi vào tận trang chủ nó lấy bản mới nhất thôi

5. lỗi này là do bạn cài thiếu Drive nhé.MU sẽ không hiện ttị khi bạn thiếu cái này,bạn qua box tin học có bài hướng dẫn về vấn đề này.

6. có thể do card màn hình, bạn thử update lại sem nào
    trước cũng bị thế up lại được luôn

7. bạn này nói chuẩn này
    90% chủ top dùng card ATI redion, mà loại này kén game lắm. Nếu dùng ATI thì phải tìm driver đời cũ cài thì mới chơi MU dc
    Còn nếu dùng loại khác thì chỉ việc : Start>Run> gõ dxdiag> tìm sang phần DirectX Files> nhìn xem đang dùng loại card gì, số hiệu ra sao rồi lên google kiếm cái driver chuẩn( nên down tù trang chủ) là OK

visaolaithe thích bài này.
  8. thanh kiu c nhé.tớ mới về lại xp và lại chạy bt.

9. chủ thớt dùng máy acer hở

10. à.mình xài hp đời cũ.cơ mà vẫn muốn biết cách khắc phục tốt nhất để chuyển qua win7 xài.xp hay bị lỗi quá.cài driver thì ko dc.chan ghê.mà chả hiểu sao từ lúc lên ss8 nó mới bị nữa.

11. reset máy thử rồi vào lại xem. không thì bạn mở task manage lên, tìm xem có file main.exe nào đang chạy rồi tắt nó đi. nếu làm vậy mà vẫn bị thì mình chịu,

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi