Góp ý Anh Em biết bài viết nào về cách lấy kinh nghiệm

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi yasu92, 19/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. anh em biết có ai viết bài nào về cách lấy sp hay những bài liên quan đến mg ks k ạ
    anh em nào biết copy link hộ mình vs chứ ms chơi mg cắm toàn bi ks thành ra cắm PO cả ngày chán lắm ý

2. thật tình. về vấn đề này thì chẳng bít là bao nhiêu top mới đủ để chém. nhưng chắc chắn với thớt. k quen k bít. đừng hỏi cái này làm ji mất công :D

3. theo tôi cái này nó ko có 1 quy luật nào chung cả mà ae nó chơi lâu mầy mò ra thì chỉ có quen biết thế nào thì họ mới nói
    tốt nhất quen biết ai đó hay cắm kéo thì xin họ 1 lot rồi học hỏi dần
    và nếu có lập tem cắm skill thì cắm bãi cùi k3 thôi
    đưng ham hố gì mấy bãi k2 isl khi thấy trống mà đứng làm gi và mấy bãi ngon k3 càng nên ko

hoangkot thích bài này.
  4. có 1 cách bạn học được rất nhanh là thời gian. bạn bỏ ra thời gian đi xem họ tét thì bạn sẽ biết được.
    nhưng những anh pro tét sp thì đố bạn tìm ra được bãi họ tét

5. Sống lâu thì lên Lão Làng thôi chứ chả có kn gì đâu . Cứ yên tâm cày quốc đi chủ thớt à

hoangkot thích bài này.
  6. cái này như kho báu ý
    mak sao cac Mod k cho một bài bày cách tet sp nhỉ\
    chỉ toàn thấy các fan cuồng nhiệt ấp a ấp úng rồi cũng k nói cái gì không bay cái gì
    YK: xin các Mod cho ae một bài viết bày cách lấy SP với cho nó công bằng tý^^
    lyc đem mình cám cảnh vip k2 p4 mặc đồ thần muren sw3 fun gay giac dau + gay Rong ngon
    mà lại ks thua 2 con Mg mặc đồ ex lởm đeo w2 + gậy ánh sáng
    quá nản

7. Bạn mới chơi có thể cảm thấy khó và lằng nhằng, cứ chơi một thời gian và chịu khó ib những bạn hay cắm bãi ngon trong games như ManhHung, UocNguyen, Main, TrumSP...v..v và nhờ họ giúp đỡ, sau tự đúc kết kinh nghiệm cho bản thân mình nhờ vào những lần tést thành công.

Còn speed ra sao mình xin trích dẫn cmt của MOD @Cậu Chủ Nhỏ để bạn hiểu hơn:

* Sẽ có rất nhiều Anh em thắc mắc về cách lấy Speed ( SP ) Tôi sẽ giải thích như sau :
    - Speed ( tốc độ ) Ngẫu nhiên mà có chứ không hề liên quan đến vũ khí , đồ , Sw3 . v.v...
    Cách lấy Speed để ngẫu nhiên có như sau :

- Muốn lấy SP bạn cần có 2 NV MG cho đứng cùng vị trí và tọa độ
    Lên đứng icarus , Kanturu_inland , .v.v. . . để mỗi lần đăng nhập ko phải chuyển cửa
    Tạm gọi 2 nhân vật MG là A và B
    Bắt đầu lấy SP( Speed ) như sau :
    - Bạn cho hai nhân vật ko tạo nhóm ( pt ) đứng kiss ( KS ) nhau tại cùng 1 vị trí tọa độ và cùng Sever
    Nếu nhân vật A ko có điểm mà NV B có điểm
    Bạn thoát NV A ra và đăng nhập lại cho đến khi nào nhân vật A ks đc nhân vật B thì lúc đó A đã có Speed

namphonghnCòi 8x đã thích.
  8. Cuchuoibaby

Cuchuoibaby Hiệp Sĩ

Hiện tại Max speed là 760, nhưng nhân vật nào có dame gây mất máu quái nhiều hơn thì thắng hay nói cách khác là KS được đối phương trong cùng 1 bãi quái, bạn thử thì biết.

9. mg của bác nào đây ạ e đừng từ sáng mà k ai ks dc bác này kể cả mg 1k 2mac cũng k lam j dc

Các file đính kèm:

10. Cậu Chủ Nhỏ

Cậu Chủ Nhỏ Kỉ Niệm Xa Rồi

Hoàn toàn sai . Bạn mượn 1 Mg 2k 20k dư 20k vk 500skill đi
    Tôi chỉ cần MG 500 lần 20k dư Sw + Gậy và 250skill
    Tôi sẽ cho bạn thấy thế nào là Speed . Dù test mất khá thời gian ^^

11. còn ta chỉ cần mg 150 lần + 10 k dư + 350 sk + ít đồ đủ dùng

12. Cậu Chủ Nhỏ

Cậu Chủ Nhỏ Kỉ Niệm Xa Rồi

Đang ví dụ cho bạn ý dễ hiểu thôi . MG chỉ cần đam trên 200k là đc .

TacKeHoa35_NB thích bài này.
  13. chưa gặp cảnh hit PO cả đêm ông bạn
    no ks cho ko dc 1 tý điểm nào ấy chứ

14. bạn muốn nói đến từ công bằng tức là thế nào...? có một bộ phận người ta không ham đua pk, hoặc không có điều kiện để đầu tư, thì họ vẫn còn cái để đam mê là sp, là ks. hầu hết đều là những người chơi lâu năm hoặc ít nhất là cũng tự tìm hiểu >1 năm và họ tập trung vào lợi thế của mình, phải mất rất nhiều thời gian, nhìn người khác chơi để học, rồi tự tìm tòi, cũng có thể là may mắn. giờ bạn nói ae không chia sẻ... có rất nhiều topic ae đã mở ra và chia sẻ, quan trọng là mình tự chơi tự tìm ra thôi chứ bạn ạ

Conan.ss8 thích bài này.
  15. theo tôi thì cứ chịu khó là được
    còn cái chế độ lười chẩy thây ra cái gì cũng đòi chỉ bảo thì có chỉ ra cũng ko có tâm huyết để ngồi mà test đâu

thế nên có dậy cũng = thừa thôi................. kể cả có Topic thì cũng chỉ đọc cho biết ấy mà =))

16. cái này khó bạn ohari tự tìm hiểu thôi
    may mắn nữa

17. dạy e chưa nhỉ :))

18. bác này trươc an vip như đúng rồi
    pro sp ở đây rồi

19. trc thôi. giờ gà rồi ăn PO suốt :((

20. ai cũng một thời vẻ vang hihi
    cái gì nó cũng có thời mà anh
    ganh đua nhau nó mới vui

lu0ng thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi