Góp ý anh em cẩn thận con lừa MayCuDeTao va zTuThanHN

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi XuQuang, 13/12/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Soul MayCuDeTao và DL zTuThanHN và DK zzBaoKe là con lừa hết ae cẩn thận nhé

Ngày hôm kia mình có thấy ac MayCuDeTao post trên game,mình cứ nghĩ là ac DL MayCuDeTao một thời do anh Quân cầm nên hỏi thăm vì lâu chưa gặp anh ấy
    Nó về lorencia gặp mình,về thì mình thấy là con soul MayCuDeTao và nó giả danh là anh Quân cầm ac Dl MayCuDeTao ngày trước để nói chuyện và nó dường như biết mình rất rõ,nó biết mình tên Trí rồi biết mình từng cầm Dk518,rồi biết cả tên G và cả mg ghetvayeu nên mình rất tin tưởng là anh Quân thật
    Thấy Soul ko có đồ mặc thì nó nói là vừa chuyển đổi chủng tộc sang soul và đang treo bộ DL trên chợ ảo,mình mới nói là em có bộ Quỷ Vương cùi anh lấy mặc tạm rồi khi nào mua được đồ gởi lại cho em,nó ok liền,và lấy nốt cây gập ma pháp cùi bắp +9,xong nó nói em còn bạc không chuyển anh 500b nhưng may mà mình ko có nên thôi.
    Xong nó cho soul MayCuDeTao vào Guild mình để tạo niềm tin rằng nó là anh Quân cầm ac DL MayCuDeTao ngày xưa,tiếc là số điện thoại anh Quân mình vùa bị hack icould nên mất chứ nếu ko mình điện thoại cho anh Quân thì không có chuyện này.
    Ngày hôm nay online thì thấy ac zTuThanHN rao bán bộ Quỷ Vương trên chợ ảo giá 3k5 mình ra xem thì thấy đồ của mình,mình post MayCuDeTao trả bộ Quỷ Vuỏng lại đây vừa xong ra lại chợ ảo thì nó đã rút đồ về mất tiêu nên mình không kịp chụp ảnh lại cho ae xem bộ đồ đó

mình online lại thì thấy ae trên game post zTuThanHN và zzBaoKe là một thì mình mới hiểu vì sao nó rành mình như vậy,vì thằng zzBaoKe biết mình khoảng 3-4 năm rồi và còn ở G mình một ngày nữa

bộ đồ không đáng gì nhưng thật là tức và lại ko có gì để làm bằng chứng vì nó đã thủ tiêu bộ đồ trên chợ ảo nhanh hơn mình tưởng nên chỉ viết vài dòng để ae biết mà cẩn thận nó lại giả danh người khác mà đi lừa nữa

2. @zzbaokezz lừa đảo cũng là cái nghề kiếm cơm mà :))
    Trộm cắp mới xấu hổ Chứ người ta có đầu óc đi lừa là quá đẳng cấp rồi đấy hihi

thomocXuQuang đã thích.
  3. nghĩa là bạn cho rằng nên học hỏi đẳng cấp đi lừa ah

4. tất nhiên rồi theo suy nghĩ của tôi lừa đảo cũng chỉ là 1 cái nghề mà :))
    Trôm cắp mới đáng lên án

XuQuang thích bài này.
  5. Làm gì acc TuThan rao bán bộ quỷ vương nào vậy cậu.

XuQuang thích bài này.
  6. tôi thích bạn rồi đấy,nhiều khả năng đây là thằng zzBaoKe,chúc bạn vui vẻ đi học đẳng cấp lừa mà đi lừa lun amind cho nhanh giàu

7. ac zTuThanHN rao bán lúc gần hết arena lúc 9h30 tối nay,còn acc bán trên chợ ảo là TuthanVip thì phải,nó vừa rao tớ biết là rút đồ về liền nên không kịp chụp hình bạn ơi

8. baoke nó cầm tutha mà tuthan thì guild huynhde =)). Nói chung loằng ngoằng lắm!

XuQuang thích bài này.
  9. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

acc:zTuThanHN không phải là DL zTuThanHN đâu bạn.
    Bạn cứ vào tốp xem:acc kia là TuThanHN cơ.Còn zTuThanHN là hàng nhái rồi:))
    Ông này không biết gì.

lovegirltb, xcanglongxXuQuang đã thích.
  10. thì khi nó lấy acc zTuThanHN rao bán bộ quỷ vương trên game tớ mới biết zTuThanHN vs soul MayCuDeTao là một chứ bạn,còn acc TuThanHN chủ top ai mà không biết bạn,nhưng nói chung viết lên đây để anh tránh bị lừa đảo nhưng ae ko cần thiết thì ko cần đọc cũng được

11. Hi! Khổ anh tôi. Lại bị kẻ xẤu lợi dụng. E bán skill rồi nên lâu chưa ol nè.

XuQuang thích bài này.
  12. Nhọ quá, thôi thì củ đi thay người bạn ạ!

13. Thấy trước nó đua guild trattumu rồi bùng giải của a e. H lại thấy lập lại guild gì đó kêu đua guild tiếp chắc tưởng ae quên rồi

14. kiểu giống như ae mình vậy,nếu lừa nhau thì khỏi nói lun,nãn em ơi gặp thứ chi chi mô không

XauXiQuaBi thích bài này.
  15. thanh niên này cũng là trẻ trâu nhé @XuQuang, trước suốt ngày lải nhải BiTar không khác gì thằng BaoKe bây giờ :))
    FB của thằng BaoKe đây này @XuQuang https://www.facebook.com/ThieuGia.1993?fref=jewel

16. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

dám làm dám chịu. đã cho nhau xác định mất thì thôi nhé. lỗi là ở bạn tạo điều kiện cho lừa đảo phát triển.

TenTuoiMotThoi, vandatdunggiang đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi