Anh em vào góp ý cho mạc hận nhé!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi mạc hận, 2/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Rút lui khỏi BV , edit hết tất cả

Last edited: 3/10/09
  2. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Ku em thật phí thời gian , không thích chém gió à :)) . Lo học hành đi em , khi nào anh vào Thủ Đức sẽ tới em vô suối tiên nhậu :)).
    Bài viết đầu tiên của anh đã bị thằng OAI chém 1 thẻ vàng . DM chưa viết bài đã nản.

3. ^^! MacHan giải quyết đc. vấn đề của tui ko kìa ( 7noi3chim ket o? Rakion >>> ko vào đc. )

4. Game_Enter

Game_Enter Guest

Tôi đồng ý . yêu cầu GangterMu cho y' kiến.
    Cảm ơn mạc hận vì những đóng góp cho Mu.
    nhưng theo tôi mạc hận nên nghiêm túc một chút nữa khi làm mod[​IMG]

5. Cảm ơn anh Scorpion, em chỉ đăng ký làm mod tạm thời và em cũng đã viết rõ trên bảng đăng ký là em chỉ online 1-2 lần / ngày, dĩ nhiên em ko chơi game tập trung học, mà trên tp những lúc rảnh chẳng đi được đâu thôi thì lên diễn đàn 1 tý gọi là giải trí cho khuây khảo
    Cảm ơn Game_Enter, mình chưa làm mod thì cứ bay nhảy đã, tất nhiên làm mod rồi sẽ nghiêm túc hơn.
    Chuyện của MikeNO1 nằm ngoài khả năng của mình (mình cũng là member bình thường) Khi nào anh GT online sẽ giải quyết cho bạn

6. Game_Enter

Game_Enter Guest

Yêu cầu mạc Hận cho biết tuổi

7. Tuổi con ngựa 19 tuổi, sinh viên năm 2 đại học Sư Phạm TpHCM, tất nhiên chỉ là em út ở đây

8. Game_Enter

Game_Enter Guest

ac. o tận trong TP HCM xa tít tắp.

9. Cùng trong đất nước là tốt rùi, cứ như anh Scorpion mới gọi là xa kìa (Hàn Bang Vét)

10. Mạc hận xin rút lui :D, ADM đã tuyển mod chính thức ;) Và sự có mặt của mạc hận đối với BV là ko còn cần thiết nữa :)
    Các bài của mạc hận viết ở box sum là muốn đóng góp 1 ít cho chị em sum nhưng bạn MikeNO1 nói mình là "viết cho một mình đọc à" Các bạn đọc chắc hiểu cái ý sâu xa trong đó :) thôi thì mình xin edit hết , các bạn thắc mắc gì xin pm trực tiếp MikeNO1 hỏi, char 7chim3nổi

11. Vagabond

Vagabond Guest

viết cho 1 mình đọc tức là nó chửi ông bị Điên ^^ sao lại gây thu oán thế nào mà bị chửi là điên thê trời haha.

12. Giật mình mình lại thương mình xót xa. Căn bản dk của nó quá gà và dễ dàng bị sum giết chết như nhái

Last edited: 3/10/09
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi