Góp ý anh Fan và mọi người vào cho ý kiến nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi timlainiemvui, 29/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đồ đạc bão hòa dần vi ai cungddaaud tư hết roi nguoi chơii mói thi it ban di ban lai van may nguoi do mua hoac nguoi co tien mua

2. đổi lấy sách 5 khe có hot hơn ko nhỉ :)

3. Cũng cha hơn dc la may

4. Đổi sach 5 khe mà loạn hả bạn ai có sách 5 khe hạng 5 cân cả arena

5. Dc dc cai nay chua ra

6. Dc cl
    cÓ sack dó nó cân cả arena ngay mà dc nó ma buff lên 100trieu mau thì nó dẹp bỏ từng bãi 1

7. chuẩn đấy cùng có cùng ý kiến

8. lượng máu tối đa của sách 5 khe là 15-20m máu thôi ^^

9. Chua gm hết nhưng moi thấy mrgiahuy dc 15m máu thì ai bém dc

10. mình nghĩ bác Fan lên cho đổi đồ và ring pen ,:D

timlainiemvui thích bài này.
  11. Đỏi sw3.5 hoặc sw3 thôi

12. mới đổi 2 lần Ring + Pen SK. tình hình MU bay giò là ko có PEN SK thì coi như phế.
    lớp 20 >>30k dư sẽ cố đổi lấy Ring Pen. .chứ it Dư r lại ko có Ring PEN SK thì đánh dc gà lorẻn thôi

13. bác chưa thấy loạn hay sao mà vẫn còn đổi với chác.

+ trươc mua 13m giờ được 5m không.

14. Theo tôi thì ko nên cho đổi đồ @fantasymc Hãy để game thủ tự tạo ra các món đồ cho dù ko tạo ra đc đồ xịn nhất nhưng bù lại sẽ có đc sự ổn định lâu dài cho game. Đồ đạc tràn lan sẽ khiến game tụt dốc nhanh chóng và ko còn hấp dẫn nữa

Ng Viết Quảng thích bài này.
  15. Tất cả đồ đều đã có đầy đủ và đều mua với cái giá trên trời. Giờ mà cho đổi đồ thì chắc chắn giá trị đồ sẽ giảm. Ví dụ như pen sk sk mua 14m, giờ mà cho đổi thì không biết nó còn mấy m nhỉ. Nếu qđ nay được thực hiện chắc nhiều người vỡ mộng vì ôm đồ. Cái cần cày rs nhanh để phts thì fan nói và ra qđ nhưng không biết có thực hiện k? Giá trị...uy tín giảm...

Ng Viết Quảng thích bài này.
  16. Có phải ai cũng có char 2k để đổi đồ đâu @@ hàng hiếm thì ko bh lo rẻ :D ví dụ DL và DK chỉ đc đổi pen theo chủng tộc
    Còn các chủng khác vẫn đổi theo chủng tộc của họ chả có gì cả cái gì cũng phải cân bằng 1 chút
    Các dân buôn lo lắng là phải :D còn member thì rất thik

17. thế thì fan lên cho thu hồi hết đồ socket đi, vì giờ MU ai ko có pen, ring socket thì chỉ làm gà cho những người có rồi thôi

chuẩn nè

Last edited by a moderator: 30/5/15
    number1 thích bài này.
  18. thế lúc thấy tham tinh ptk khủng thi nhau đẩy giá . giờ rẻ lại khóc . nếu fan ko cho đổi đồ k5 . thằng nào qua dc sét dv ptk mình tự khảm @@

19. tất nhiên các con buôn ko thích ý kiến này, họ thích làm vua giết gà. còn game thủ đa phần thích

20. Bạn nói như trẻ lên 3 vậy. Người ta bỏ ra hơn chục m để mua pen. Muốn khủng mà lại không đầu tư thì chờ xung dụng nhé

21. :D vậy những cái pen, ring ý ở đâu ra?
    - @fantasymc cho ra nhé
    ra bằng cách nào?
    -đổi 2k lần các lần ra nhé.
    * tất nhiên các thánh ko thích fan cho đổi rồi vì các thánh ko thích người khác có, ko muốn cái của mình mất giá mà muốn nó ngày càng đắt " cái này ai chẳng hiểu" nhưng thử hỏi có bao nhiêu cái rinh, pen đây? sao các ông trước được đổi giờ ae khác lại không được đổi?????

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi