Góp ý Anh Fan và toàn thể anh em vào cho ý kiến

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi VuManhHung91, 2/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình là em thấy rất ủng hộ BQT đã tạo điều kiện cho anh em đổi SW3.5. Nhưng có 1 vấn đề ở đây là dòng op life của sw3. theo em thì dòng op của life anh nên tạo điều kiện cho anh em vì kiếm 1 cái 28op or 1 cái 7%HP giống như cái của mình đang dùng thì thật sự là quá khó ak.
    Thân !!

2. sẵn tiện đây em cũng xin đóng góp"tổng hợp 1 số ý kiến của những người #"
    1. về op,nên cho đổi 2 sw3 cùng op thì 3.5 có op tương đương ,# op sẽ mất op
    2. Có thể cho đổi 1 cánh +bạc (giá = cánh tương đương để đổi)
    3. Có thể cho đổi cánh của 2 tộc # nhau "nhưng dùng chung cánh 3,5" để đổi w3.5

3. ko có sự khả thi bạn à.
    cái đó mới khó. tìm 2 cái tương đương như nhau.
    mình đã thử và ko được nhé và xin đóng toppic lại ngay.

bibopipo thích bài này.
  4. uh thì khó mới góp ý để anh Fan tạo điều kiện.có phải 1 mình\\\\\\\\\\\\

5. Tìm 2 cái giống nhau khó thật

6. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

7. nhảm cứ theo ý các thánh thì đồ đạc nó loạn hết cả lên à? cái khó thì nó mới thành hiếm và độc chứ ai cũng có thì kiểu gì cũng sẽ có cái tp đại loại" đề nghị anh Fan hay BQT nên cho ra sw mới để game đỡ nhàm"

8. up cho bạn một phiếu .tai cái dòng op có thể đập đc nên bác fan cho anh dễ thở một chút

9. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

đúng rồi. nếu đổi được thì 3.5 sẽ mất giá đi rất nhiều. hiện đã có nhiều, mà đổi sao cũng được thì không hiếm nữa

10. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

Thế này thì loạn

11. hiii hiem hoi vay moi quye :">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">

co sw3.5 chu tuoc. ko luck 2dong vip ne ai mua ko 01659331102 gia 45k bac co the thoa? thuan dc cho bay luon

Last edited by a moderator: 2/10/14
  12. loạn đi !!!!!!!!!!!!!

13. Làm như mấy bạn thì sẽ mất giá trị của sw3.5, hơn nữa lại càng làm tuyệt chủng sw3 ==.
    Nghĩ cho bản thân thì nên nghĩ cho cộng đồng. Thân!

Giá thoả thuận là hơn giá gốc mà bạn phải bỏ ra là 5k bạc ok ^^

Last edited by a moderator: 2/10/14
  14. vậy giờ khi các cậu sở hữu cánh ai nghĩ cho chúng tớ,ý kiến tớ đưa ra là tổng hợp của nhiều người có chung ý kiến,tức cũng là 1 phần "cộng đồng" ý kiến riêng của tớ là phần op,và nếu cho phép đổi 2 cái k cùng op thành 1 cái mất op thì giá trị s3,5 còn tăng chứ k hề giảm,còn loạn,loạn ở đây cần được giải thích,vì sao và ntn,phán 1 câu đơn gian thế thì loạn,tớ cũng nói được,thân!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi