Góp ý Anh Fan xem xét nên cho thêm dòng này phục vụ cho reset online

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Arum, 13/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Anh Fan xem xét nên cho thêm dòng này phục vụ cho reset online :-?
    gy.JPG anh @fantasymc cùng ban quản trị xem xét xem
    1 click để reset online nhát một
    1 click để tự động reset online khi đủ lever ( hay còn gọi là max lever theo số lần reset )
    tất nhiên là phải trả phí sao cho phù hợp ;;)

2. Nếu được như thế thuỳ còn gì bằng up cho top 1 phiếu

3. a fan ns là muốn ae chăm chút cho nv của m 1 tý. chứ k phải cứ vứt tiền vào là đc. chơi là cũng phải để tâm vào.

bxtrieux5, nghoanddTacKeHoa35_NB đã thích.
  4. Đúng vậy
    Đỡ ngồi canh
    Mình là ng thường xuyên rs onl dù có ở nhà vì nhiều lúc còn phải trông con chứ ko ngồi pc đc
    Dùng đt bấm lâu vãi

PhuTrungNet thích bài này.
  5. ngay từ đầu , khi rs onl ra là để phục vụ cho những ae bận đi làm ko có thời gian bên máy tính
    vậy thêm nút auto rs sau khi max lever thì càng tốt cho ae chứ, có phải ko :-?

6. qua rất nhiều top của Fan đã đọc, nói chung Fan vẫn bắt phải ngồi máy 1 tí để chăm sóc dù rằng rất nhiều game online hiện có giờ hoàn toàn auto

Vạn Sự Như Ý thích bài này.
  7. Ủng hộ ký kiến hay của chủ topic...nhưng cái gì cũng máy móc quá liểu có hay ko? :D
    Cá nhân mình mong muốn được ADM cho test tiếp chức năng reset off nhưng login lại toạ độ cũ, phí mất 3 bạc :)

GaoKingConBuom đã thích.
  8. ý kiến này khả thi hơn đấy.

ConBuom thích bài này.
  9. vẫn còn lưu cái ngày xưa đây, lúc cuối trước khi bỏ Fan ghi là chức năng hoạt động không ổn định bạn tạm thời không sử dụng đc

tuy nhiên trong dd lúc đó ý của Fan lại là cho anh em quan tâm tới game hơn. ;))

10. Thế thành game auto hết rồi

11. thương mại hóa quá ko tốt

12. làm thế thì chưa chắc 1 ngày bạn đã vào xem char 1 lần
    xem cái ảnh mà bạn sửa thì thấy thế này, nếu bạn 300lv mà có thêm tính năng giống ảnh thì chẳng phải quá lãi r sao?

13. Cũng tốt cho những n bận bịu cviec n như thế dần dần nó thành game tự động hóa rồi chả ai biết ai vs ai nữa. Buồn lắm

14. m thấy k nên auto rs như top. Cứ thế đâu khác j vltk uỷ thác cái là mặc kệ

15. Ko muốn cày nhưng muốn khủng thì mua acc khủng sẵn :D

16. Ý kiến cũng đc mà . Nhiều lúc đi làm ko cầm đc điện thoại.

17. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

trước thử nghiệm rs giữ vị trí mình vẫn rs được bình thường không bị lỗi nhưng nhiều thành viên phản ánh mất bạc để giữ vị trí nhưng vào lại vẫn về elb hoặc lorencia lên @fantasymc đã bỏ tính năng trên.

18. Rs online chờ lâu lắm

19. chịu chơi thì phải chơi chịu thôi có thời gian thì ngồi cày ko có thì thuê người khác cái gi cũng thay đổi thế thì còn gì là gốc của game nữa

20. cái món rs onl hiện tại thì cũng vẫn rs giữ vị trí sau 30p , và đuợc 6 lần rs onl / ngày đó

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi