App cho diễn đàn!

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi bekill16, 10/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đa số bây h mọi ng dùng smart phones, tớ thấy nếu DĐ mình mà có cái App thì hay nhỉ :). Như những forum của nc ngoài vậy, rất tiện.

2. ko làm đc bạn ah

3. nhung smảrtphone có chạy đc MU này đâu chi chạy đc MU of thôi

4. Ý tớ là cái App cho smart phones để lướt Diễn Đàn ấy. Còn cái vụ chơi MU trên smart phones với Tablet thì chắc vẫn còn xa vời :)

GendBG thích bài này.
  5. theo mình k cần dùng app. a Fan nên để diễn đàn hỗ trợ trên đt. thêm chữ "m" phía trước ý

GendBG thích bài này.
  6. vẫn lướt pinh thường mà?? như nó ko có cái app cho cậu đâu
    cậu vào dien đàn qua chome đc mà mih vẫn vào qua đấy trên điện thoa mà

7. Ùh, tớ cũng dùng chrome. Nhưng nghĩ mà có cái app thì nó sẽ gọn hơn chút. Đây chỉ là "muốn" chứ không phải "cần". Mà chắc cũng ko đáng nhỉ.

8. các cậu cứ nói thế nào ý chứ.mình lướt diễn đan=samsung galaxy s1 vẫn mượt bình thường.vẫn hiện giao diện gọn nhẹ cho điện thoại.có lẽ là do các cậu tùy chỉnh thôi...! :)

9. hì, tớ dùng ip5, lướt ĐD thấy cứ vướng víu thế nào. chắc tại màn hình bé

10. ý cậu ta là có 1 cái ứng dụng được đưa lên app stone của quả táo hoặc CH play của Gúc gồ cho Android, chỉ cần tải về và click zô là vào luôn diễn đàn ^^
    Trên smartphon thì duyệt trình web cho phép add địa chỉ web để tạo trang lịch sử, khi cần vào mở lịch sử ra click zô nếu lười gõ text. Nhưng trong thực tế duyệt trình nào cũng có ghi nhớ địa chỉ web đã từng mở ví dụ mình chỉ cần gõ chữ "d" là nó có mẫu các trang web đã từng vào bắt đầu bằng chữ d đầu tiên ở phần khung gõ tên miền, chấm mút vào mẫu trang web cần vào là xong.
    Nói chung ko cần thiết phải máy móc.

11. mình thì vẫn muốn giao diện web hỗ trợ trên di động để load dễ hơn.
    mình dùng Lumia 625 mà nhiều lúc còn bị lag diễn đàn, rất hay bị bật ngược ra ngoài

12. Mình thấy cái ý kiến này thật sự thú vị.
    Nếu có ai đó làm app này thì khi up lên CH Play hoặc appstore để dùng trên smartphone nó có thể tạo sự hiếu kỳ cho mọi người khi thấy cái app có mác MU. Vì theo mình thấy thì có những app có mác MU rất được quan tâm => đó có thể là 1 cách quảng bá cho MUHN chúng ta đấy chứ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi