Góp ý App Store Mu Hà Nội

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zonzoncool, 19/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ý kiến hay mời bác @fantasymc nghiên cứu nhé :)

2. mình xài team view từ điện thoại, ko lag, ko giật như máy tính vs máy tính nhé. hơi bị ngon luôn.

3. Cái đấy mình sài thử . Thực ra giật hay lag không quan trọng . Mà nó rất nhỏ và khó chịu . Cái mong muốn chỉ là để tiện cho ae . Ở bất cứ nơi nào có kết nối với internet móc chiếc đt ra . Nhìn vào màn hình thấy cái app Mu xuất hiện . click vào rs online . Rất tiện cho ae bận rộn . Còn rảnh như mình thì thực sự chưa cần . Nhưng nhiều ae k có thời gian chỉ cắm để đấy có cái app cầm chiếc đt tiện tay vào click rs online có phải đơn giản hơn không .

4. ý tưởng không tệ, nhưng như vậy lại phải thiết kế hay tạo ra 1 app, có thể không khó với mod nhưng liệu mod có trùng máu với bạn không mới là vấn đề hì

5. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

ko cần phải tạo app chỉ cần @fantasymc hỗ trợ quản lý acc vào = mobile ( kiểu pc thì phải vào trình duyệt ss3.gamethuvn.net thì mobile vào m.ss3gamethuvn.net chẳng hạn ) xong rồi hỗ trợ view cho mobile giống như mp3.zing.vn phiên bản pc còn phiên bản mobile http://m.mp3.zing.vn/

các bạn vào thử sẽ thấy sự khác biệt

khi Fan làm cái đó rồi thì ko cần phải lên appstore , chỉ việc vào safari vào web rồi vào hình vuông ở giữa phía dưới có mũi tên lên trên rồi add home screen là sẽ có ngay 1 cái icon app ngoài màn hình cho ss3.gamethuvn.net

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi