Góp ý Auto đi quá mức rồi Fan ơi, không xử lý nổi à?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi quangthu12, 23/8/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nhờ mod để bài cho @fantasymc đọc cái nhé, VQ ko còn admin nữa rồi.
    fan xem thế nào chứ game kiểu này còn cái vị gì nữa, đến pk cũng có auto, cứ cho acc auto pk các bãi thì có nghiện game giờ, onl giời trông máy giờ cũng chả đỡ nổi. Game hiện tại là thể loại game gì? 1 người log hàng trăm acc auto khắp các bãi, 1 người auto pk khắp mọi nơi. Game này là game của dân cày tiền hay game của đại gia tay to đến pk cũng bỏ tiền thuê viết auto dc?

Game biến chất tới mức này thì thôi chịu thua, dẹp luôn đi cho lành @fantasymc . Tôi cũng chịu thua, chơi gì thể loại game cái gì cũng auto dc, người chống sao đươc với máy

Hoàng ViệtEm Về Đi đã thích.
  2. Ko chơi đc thì nghỉ cho nhẹ lòng vui vẻ đi bạn. Tôi ham hố dây vào spin rồng bay vèo gần 300k bạc đây. Bao năm cày cục cóp nhặt game với gủng

GiaVoYeu thích bài này.
  3. Đến cái pk cũng có auto thế này thì đương nhiên là phải nghỉ rồi, người đỡ sao dc với máy, cũng xác định tinh thần rồi, cũng coi như cố chờ xem fan có fix hay ko thôi, ko ĩ thì từ bỏ

4. Giờ có auto pk nữa rồi à @@

5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Có lâu rồi bạn :).

6. Xàm lol

7. Bên VQ thì kêu mãi rồi :P chờ mod move về khu vực thuộc về 8-}

tocbacvjp thích bài này.
  8. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Nhạt lắm rồi.Làm cặp kỷ niệm thôi.
    Bây giờ cái gì cũng fix tăng không có giảm.Tranh thủ vét.
    Bây giờ game chỉ là thu nhập phụ với Fan thôi.Mấy cái quảng cáo của Google và FB trên dd này chắc năm Fan thu được vài trục tỷ rồi:))
    Còn MU mobie thì không thể cạnh tranh được với liên quân mobie rồi:D

9. thì bác như em đó chả biết chơi cợ bạc như thế nào thậm trí bóng đá việt nam cũnh không co coi mà cũng không để ý đến tiên một ai
    xem có ra tiền không bác hay lại quen kiếm tiền nhanh

THICHCHET thích bài này.
  10. sang hà nội đê

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi