Góp ý Auto

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Chú Gà Con, 23/6/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

thời ss3 gì đấy mình nhớ có auto lv trên quản lý acc: là trừ bạc theo lv.
    Giờ có mấy tên auto toạ độ phòng pk. Cảm giác game nó nhạt toàn cỗ máy. Cứ như ss6 lại đông vui. Giờ có auto rồi. chiêu mộ. Có khi ae bạn bè lên chỉ pm nhau mỗi câu cắm ở đâu. Tên nhóm là gì pass là gì. Chán :(
    Giờ mong fan dẹp mỏ mấy cái thằng it hay boolk list mấy phần mềm hỗ trợ hoặc không chính chủ đánh không rớt bất cứ 1 thứ gì. Gamer như auto toạ độ hay đào ngọc hoặc phi shop
    Và nhất là kiểm soát được số acc: trên 1 máy. Chứ lạch luật chạy win ảo rồi blala các thứ. Hoặc bỏ mục rs online chứ giờ hạn chế trên 150rs mới ra oline đc. Thực chất vẫn lách cắm vô số ac được được. Giá trị đồ có thể tăng. Nhưng giờ cảm thây chơi nó nhàm vì auto quá nhiều. Cái gì cũng auto.

2. :)) giới hạn 1 IP bao nhiêu máy thì dc. Chứ giới hạn 1 máy bao nhiêu account là điều k làm dc :v
    Chưa kể giới hạn ip thì fake ip. Fan cũng muốn lắm cơ mà lực bất tòng tâm :v

VipGameVN thích bài này.
  3. bạn rảnh thì ngồi canh chứ nhiều người con đi làm
    auto để rảnh tay chân bạn ak
    công cuộc là đi lên ai lại con trâu đi chước cai cầy theo sau như thập liên 90 đươc
    bjoii ngoai đời cai j chả auto but :bz:bz:bz

tungkute thích bài này.
  4. làm vài acc chặn cổng là hết auto ý mà

VipGameVN thích bài này.
  5. món ip ảo trắc ko xử lý dc vì nó của google :D kệ ngươit ta đi máy khoẻ thì họ treo thêm acc chứ ak fan mà can thiệp nhiều quá chỉ làm thêm nặng hệ thống thôi

tungkute thích bài này.
  6. vấn đề đặt ra là auto nó không can thiệp vào game.nó thao tác thay chuột phím
    không phải phần mềm độc hại.có cả phần mềm do ms viết ra.khó ở chỗ ấy

7. Bạn phải hiểu MU giờ toàn 8x với 9x đầu chơi thôi, mà các bạn ấy đi làm cả rồi. Làm gì có time mà ngồi canh máy tính.

haihang thích bài này.
  8. Vote 1 phiếu

9. Ko có auto chắc game này hẹo lâu rồi bạn ơi.
    Tầng lớp game thủ chơi gme này đa số đều có gd vợ con cả rồi, không kuto thì lấy gì nuôi vợ con đây?
    Mà những người trẻ thì lại chả mấy ham game này, tôi ttôi thâý bọn con nít bây giờ toàn chơi liên minh với mấy trò bắn súng là nhiều.

NamDuyPro, Phúc ĐạoDangTuyen đã thích.
  10. Cùng ý tưởng :v

11. ducvit

ducvit ★๖ۣۜGamethuVN๖★

Không có phần mềm nào là toàn vẹn, khi người ta dùng thành thạo thì sẽ có cách để lách, fix cái này thì lách cái khác. Quan trọng là họ dùng mẹo để lách chứ không can thiệp vào game

12. cho mình hỏi làm sao để cho auto acc phụ chạy theo acc chính, mình thấy có nhiều người dắt nhiều acc chạy theo sau mà ko biết làm thế nào

13. Ấn d. Cs chữ theo sau đó

TuanNguyenNT thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi