Góp ý Bị kẻ gian vào acc láy trộm đồ đạc mong ADM giúp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi AnhVanYeu, 23/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. góp ý nhỏ vs anh FAn nhằm giúp đỡ những ae tâm huyết lỡ bị lừa bịp.
    e có chơi qua nhiều MU thị trường. và thấy 1 vài GM sử lý chyện mất đồ cho ae bằng cách.
    1 blook acc và toàn bộ những tk liên quan đến IP của hắn.
    2 comeback tất cả tài sản ( đồ, bạc , zen , ngoc...) đã giao dịch liên quan đến vụ trộm.
    3 ghi nhớ cho ae nhớ lỗi để k phạm sai lầm là đồ thành nhóm 3:D
    4 song việc về nhà ăn cơm vs gia đình tối ôm vk ngủ :D

Last edited: 24/9/15
    AnhVanYeu thích bài này.
  2. saivado1

saivado1 SuperMan

Vậy là đã rõ nguyên nhân tại sao bạn cho mã ưu tiên một acc và bị mất đồ và tài sản của một acc khác.
    Và đúng như ở trên tôi đã chia sẻ, tôi đã biết nguyên nhân nhưng vẫn muốn bạn post nhật ký bank (acc cho mã ưu tiên), mục đích để cho bạn và anh em hiểu rõ hơn về nguyên nhân của vụ trộm đồ này.

Nguyên nhân:
    - 2 acc cùng sdt đăng ký, bạn cho pass 2 và 1 mã ưu tiên một acc.
    Bằng hình thức nào đó bạn đã bị lừa thông qua giao dịch, qua nhật ký bank, pass 2 acc giống nhau hay chính bạn đã cho nó pass acc còn lại, đặc biệt nguy hiểm hơn là bị keylock nó đã biết tên acc và pass của acc còn lại.
    - Hắn đã có trong tay:
    Một acc từ bạn: mã ưu tiên, tên một acc và pass 2.
    Acc còn lại thu thập được như trên đã phân tích (hình ảnh nhật ký đã chứng minh tên acc còn lại): tên acc và pass acc còn lại
    Đăng nhập QLACC bằng acc bạn cho mã ưu tiên => Đăng ký bảo vệ cho NHIỀU ACC.
    Tôi đã cố ý để bạn post ảnh để thấy rõ dòng phí mất 3 bạc do: "Đăng ký bảo vệ nhanh cho một acc" => Đây là trường hợp bảo vệ cho nhiều acc cùng sdt đăng ký phí 3 bạc/acc ăn theo.
    Khi đó tất nhiên nó đã có IP và thông tin cả acc còn lại (mặc dù bạn không cho) => lấy đồ và bank là trong tầm tay.

Kết luận: bạn bị mất đồ và tài sản là do bị bảo vệ cho nhiều acc khi bạn cung cấp mã ưu tiên acc khác cùng sdt đăng ký.

Admin chỉ block các acc trộm đồ và tài sản. Lỗi do bạn đã cung cấp mã ưu tiên.

Bạn chú ý lần sau bảo hiểm đồ, tuyệt đối bảo vệ mã ưu tiên, nếu cần thiết khoá bank và mã hòm đồ lại, chú ý cẩn thận với nhiều acc chung sdt đăng ký.

AnhVanYeu thích bài này.
  3. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

vậy là mất trắng đồ. :(

4. thằng đó phải cho nó cái xẻng anh Fan ơi

5. sang toàn án cho xin cái giao dịch là admin giải quyết luôn

6. NÓI CHUNG...A FAN THÔNG BÁO LÙ LÙ Ở TRANG CHỦ.,.CẬU KO CHÚ Ý LÀ LỖI CỦA CẬU

7. sao dạo này mất nhiều thế toàn nhưng hack cơ chuyên nghiệp

8. thằng có gì mà chuyên nghiệp....

9. ko chuyên nghiệp thì sao lừa đk nói gì thì nói chứ hay tai ng bị lừa gà ^^

10. lỗi là do bạn ai biểu cho nó mã ưu tiên làm cái gì

11. Cho mã uu tiền là ngu nhất quả đất hâha may là nó ko phá hết đây

12. quá bình thường..nói chung chúng nó chơi chiêu đánh vào lòng tin thôi..dốt lắm

13. AnhVanYeu

chỉ không phục ở cái là tại sao hắn biết được thông tin acc kia của mình để vào! kể cả tài khoản minh cũng chưa cho ai biết

14. không post số điền thoại nó lên đây cho các anh tài điều tra xem nó hình hài như thế nào nhỉ

AnhVanYeu thích bài này.
  15. AnhVanYeu

0969313934 v 0985026834 2 số của nó đây

16. bem chết cha nó đi ae

AnhVanYeu thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi