Góp ý bị lừa đảo ae cẩn thận

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi xuânbách, 12/10/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. e có bán acc cho thằng có fb là ga con từ hôm thứ 7 .Có đọc họ tên có dấu cho nó và tài khoản nhận tiền nó do k để ý tin tưởng mới đổi sang sdt 0946602222 cho nó.đến giờ vẫn chưa nhận được tiền nó cứ lí do này nọ dưới đây là thông tin gd đề nghị ad block acc này với đồ để ae khỏi bị lừa

Các file đính kèm:

dungchamvaoemoanhonpk đã thích.
  2. nó còn lừa mua hộ cho ông anh ở nước ngoài và thằng anh mượn fb e nói chuyện

Các file đính kèm:

oanhonpk thích bài này.
  3. Mong bác @fantasymc giải quyết
    Chừng trị bọn lừa đảo huỷ hoại mu

Nhật Thăng thích bài này.
  4. nó lừa 1 con thần mã 1 gậy hq +13 luck 3 sk đã khảm 1 kundun full +15 1 bộ gaion max opt+9 1 cánh w.25 mg luck +13 1 bộ mg ex luck 10%30%+9.acc rs 219 lần 7k3 dư 260 skill

Nhân viên Thuế thích bài này.
  5. thằng này ở nghệ an nó chủ viết k dấu để tôi tưởng đã nhân được tiền

6. khó .... buồn lòng vì vẫn còn nhiều người tin người quá

7. k phải ít mà quá nhiều top kiểu như vậy.toàn tiếc mấy đồng bạc lẻ phí TG cuối cùng cái mất có khi gấp 10-100 -1000 lần phí TG

chucvtt90, dungchamvaoemTapChoiMUHN đã thích.
  8. chắc khi nào bị lừa mới biết đến diễn đàn.
    chia buốn vs top thôi còn acc thì mất rồi.

OnlyC thích bài này.
  9. Thàng này sdt víp thế mà đi lừa đảo nhỉ

10. nó còn mạo danh mới chơi mu di mua acc chuyển khoản cho tớ trước nhưng k để ý là tk nhận viết k có vì thấy có chữ thành công.nó còn giả danh 2 ng a nó sống ở mascova nhờ thằng e mua hộ acc.viết topic để ae cẩn thận thôi chứ k hy vọng gì acc trong game của nó là batmans ae cẩn thận nhé

oanhonpk thích bài này.
  11. Bạn vào box tố cáo xem để @fantasymc sẽ có biện pháp chừng trị

12. dù khó nhưng vẫn mong bạn lấy lại được đồ và ác , mod @saivado1 có giúp gì được bạn ý không ?

13. Thế e ko sợ a lừa ak :))
    Mong bác @fantasymc giải quyết cho bạn
    Nhưng có lẽ hơi khó và lâu
    Chúc a e may mắn

14. Lỗi cũng do bạn. Làm thành viên diễn đàn cũng lâu rồi mà... Ko qua trung gian thì khó rồi

15. Bạn chủ top nên đưa cái tên acc ra chứ, k thì nv cũng đc. Để a @saivado1 vào kiểm tra

16. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

chú mày xuống quất lâm cho lắm vào mà vẫn còn gà. e nêu tên acc + nhân vật số điện thoại đăng kí trước khi bán cho nó. mong chú sớm thu hồi được tài sản. gương của a kiên vẫn con kia mà chú không chịu nhìn gì cả. mong @saivado1@fantasymc vào giải quyết cho ông e của mình với.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi