Góp ý Bỏ sever 18,19 thay thế thêm mục vào quản lý acccount

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi anhtraifan2020, 19/9/20.

?

Bỏ Sever 18,19 đi thêm mục mua phút Vip tất cả các sever

Poll closed 4/10/20.
  1. Tôi thích ý kiến này

70.0%
  2. Tôi không thích , vì tôi chơi 20 accont trở lên

0 vote(s)
    0.0%
  3. Tôi không thích ý kiến này

30.0%
Multiple votes are allowed.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. anhtraifan2020

anhtraifan2020 Hiệp Sĩ

Như trên : Đây chỉ là góp ý nho nhỏ thôi
    -@Admin thay thế mọi giải pháp giúp người chơi , tạo điều kiện thêm những tính năng mới , để game ngày càng lớn mạnh phát triển , sau đây có một chút góp ý nho nhỏ , có thể nhiều người không thích , nhưng không phải là không hợp lý
    -Đa số mỗi khi chủ nhật của tuần thứ 3 nhiều người muốn sang sever 18 cày skill , nhưng khổ một nỗi mặc dù @Admin đã mở thêm sv19 mà vẫn full là do một số anh em cậy cấu hình khủng găm 40, 80 account chiếm bãi , rất nhiều người cắm 1,2 account không phải không có nhé .
    + Mong muốn @Admin có thểm thêm 1 mục nho nhỏ vào quản lý account.gamethuvn.net "Mua phút vip ở tất cả các sever" . Lúc đó người chơi có thể thả ga cày kéo lever exp và lever skill mà không lo ngại Sever 18,19 full phòng .
    +Ý kiến nho nhỏ nếu @Admin ghé qua thấy không hợp lý bài viết này có thể xoá hoặc khoá. Kính mong nhiều anh em vào xem đọc rồi đừng văng tục , chúc mọi người sức khoẻ vui vẻ

PhuTrungNetNhân viên Thuế đã thích.
  2. Vote phương án 4: KHÓA BÀI

3. Khó ms kích thích. Chữ dễ quá nhanh chán.

Cày dễ ai cũng khủng
    Cày dễ skill lại rẻ

:))

4. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ko có time thì nghỉ đi chơi làm gì, bon chen làm j, ng ta máy khủng 40>400 acc thì cũng chả làm full dc 1 phòng 18 hay 19, trâu chậm uống nước đục thế thôi. Cày x2 thì gom PO đổi max rồi vào từ t6 xem ai ks dc vs bạn.

5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nữa là máy cùi acc cùi thì chấp nhận đi, bãi quái ai cũng như ai hết, mạnh được yếu thua đấy là chân lí rồi, bạn đến sau hay đến trước ko quan trọng mà quan trọng ai lì hơn ai. Mà đâu chỉ 18,19 mới x2, sang 8, 16 cũng x2 như bt :)).

6. Tuyển men vào guild Storm đi pk đây

7. Ý tưởng của chủ top hay đấy chứ. Mua phút víp theo acc thì vào sv nào cũng là víp !
    Không nhất thiết phải 18,19
    Còn đã mặc định 18.19 thì bỏ chế độ treo room chờ cấy acc !

vodanhho1234 thích bài này.
  8. Ý kiến ngồ ngộ. K đồng tình tí nào. Sợ full thì qua sớm

9. làm thế ko có tính cạnh tranh còn gi là vui nữa hả

vodanhho1234 thích bài này.
  10. Nhu e x2 e cam tu đầu tuần lúc đó nhiều bãi

11. Vác 3 con ef lên ks lấy bãi.mạnh với lì.chiếm được hết.còn k chịu chung số phận

12. Biết ng ta làm thế sao mình không làm theo :)

13. Chắc là bất khả thi vì tạo mã code chung thì chắc ko ai làm dc .

14. chủ top nghỉ mẹ game đi.
    tự mua cái sv thích cho x 10 lần hay 100 lần dc chứ với chủ top x2 còn quá ít

15. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Cứ thứ 6 bạn cắm 2 hôm thì đầy a e cho sloos mất hơn 400 bạc mua 3 cs là ok rồi nếu dùng 1 ac chính
    mình vào cũng dc mà cắm Po cũng dc dạo này ko thích ăn thua lắm

16. Chuẩn. Khó chơi mới sướng.

17. Nhiều quá không ai chịu qua p8 và 16 lấy ai bị pk. Lấy ai thỉnh thoảng chửi đổng. có tính cạnh tranh chơi mới thích.
    Mặc dù nói thật mình toàn acc cùi

18. nói hay. cái game này mà dễ quá thì làm méo gì có tính lôi cuốn của nó. lại trờ về hể loại game cày cuốc là chính. mất hay. trước có mỗi p18. sau fan mở thêm p19 là tốt rồi. nhiều quá loãng game

19. Thằng củ Lồ n này ngu nhưng hay thích viết bài mà viết bài nào cũng như con cặ c, bố thằng óc chó hèn kém nhưng lúc nào cũng muốn kéo người khác xuống bằng mình

20. anhtraifan2020

anhtraifan2020 Hiệp Sĩ

cảm ơn những ý kiến khen , chê rõ dàng của mọi người . Hỏi thật mọi người một câu , Admin hạn chế cắm 4acc , nói thật bực mình , ngày xưa không bị cấm , mu vẫn đông người chơi , Pk phân phòng reset , lúc đó @admin có ra nhiều luật như bây giờ không , ok các bạn khoẻ , nhiều tiền , dùng cấu hình khủng , thời gian rảnh dỗi , không biết các bạn có đi làm hay suốt ngày chơi game . Những quy định hoặc ý kiến không có người chơi đưa ra và cũng không được admin áp dụng vào game liệu game có được như bây giờ
    Một cộng đồng người chơi mà bỏ hết còn vài người như các bạn liệu các bạn có muốn chơi MU nữa không , tìm khắp sever không có ai pk , ok vì có vài người lên không bị ai ks , @Admin bỏ hết sự kiện đi , lúc đó bạn nghĩ gì . Cậy mình câú hình khủng cắm 20,40 account . Cái đó người ta gọi là ích kỉ nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi