Góp ý Bỏ sever 18,19 thay thế thêm mục vào quản lý acccount

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi anhtraifan2020, 19/9/20.

?

Bỏ Sever 18,19 đi thêm mục mua phút Vip tất cả các sever

Poll closed 4/10/20.
  1. Tôi thích ý kiến này

70.0%
  2. Tôi không thích , vì tôi chơi 20 accont trở lên

0 vote(s)
    0.0%
  3. Tôi không thích ý kiến này

30.0%
Multiple votes are allowed.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nếu ko có những ng ích kỉ như bạn, ý kiến như bạn thì bây h ko phải giới hạn 4 acc/1pc, 30acc/1ip đâu. Đừng kéo ng có tiền chơi máy khủng = ng ít tiền chơi máy cùi. Cuộc sống này kẻ mạnh là ng chiến thắng , ng quyết định cuộc chơi. Còn nếu Mu ko còn ng chơi đó là quy luật tồn tại rồi, ko có j là tồn tại mãi mãi cả. Thế lên đừng có ý kiến như này nữa. Sever HN này đã hạn chế quá nhiều, và cũng có mặt tích cực của nó rồi.

onghuydaytungkute đã thích.
  2. :D:D:DCậy mình có cấu hình khủng cắm 20-40 acc là ích kỷ?.
    Khi bạn có nhiều tiền, có quyền bạn sẽ nghĩ khác, bạn ko thể bảo tỷ phú ra nhà tập thể ở cho coing bằng được bạn ạ. Hãy phấn đấu có nhiều tiền. Lúc đó vẫn còn thích chơi MU bỏ khoảng 1 tỷ làm 1 team toàn hàng khủng. Lúc đó bạn sẽ không sợ ai KS hoặc bị chiếm bãi nữa. Mà hàng khủng nhất SV rồi cũng chẳng cần cày quốc cứ thế đi bem thôi. Bem những thằng trước đây hay PK và KS bạn đến khi tụi nó nghỉ game.
    Mình chơi máy cùi acc cùi sợ không có bãi toàn mua bùa vào từ sớm chiếm bãi, mà cũng chẳng dám đứng bãi ngon sợ bị ks. Mình nghèo liêu cơm gắp mắm thôi bạn.
    Nhắn bạn. Chân lý không thuộc về người nghèo đâu bạn.

dianamama3tocbacvjp đã thích.
  3. không thích nghi được, không theo được người khác thì nghỉ đi. Ko thì tải cái MU offline về mà chơi 1 mình, không sợ tốn kém, cũng không sợ full phòng. Tham ăn x4 EXP nhưng lại sợ PK, lại còn hà tiện phút vip ko log vào 18-19 sớm, khôn như bạn người ta xích cổ hết rồi :))

tocbacvjponghuyday đã thích.
  4. Làm 1 team log trc 1 ngày cắm x2 thoải mái

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi