Góp ý Bỏ test speed

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Cậu Ấm DL_88, 27/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lấy speed không hề đơn giản, nó có thể diễn ra trong vài phút, thậm chí vài giờ liền.
    Tại sao các bạn không chịu tư duy học cách lấy speed thay vì bỏ nó đi.
    Nếu bỏ đi thì chủng MG coi như phế luôn hết đường rồi.
    Người chơi games phải tự tư duy, tìm hiểu, khám phá cái hay cái mới, chứ cứ ném vnđ vào rồi cày cày, bém bém thì thật là vô vi. Thân

dunggiangBố Bảo A yêu E đã thích.
  2. Thay vì chỉ việc log acc vào cắm bãi k người đứng rồi làm vc khác thì người biết lấy speed họ phải bỏ ra cả giờ thậm chí vài 3h đồng hồ để có cái speed cắm bãi ngon. Và họ đáng được hưởng cái công sức mình bỏ ra, như a fan nói Đó Là 1 Phần Thưởng cho ae tesf sp. Mà có sp rồi đâu phải đã xong. Diss hay rcn 1 cái coi ngue công cốc. Còn mọi ng k tes thì rcn cũng chả ảnh hưởng gì đến thế giới :))
    Vậy ngta đáng dc hưởng cái lọi thế dc ks ng khác chứ ae.
    Còn 1 số ae nói là đầu tư vào k hơn ng k đầu tư. K phải ae nhìn con mg lởm mà đã vội nhận set ng ta k đầu tư. Chẳng qua là vì để dame dc quái thì họ chỉ cần như thế là đủ ( cave mà ). Còn chắc gì mình đã đầu tư hơn họ.
    Thế nên ae bỏ tý thời zan ngiên cứu sp đi. Biết đâu lại pro :))
    P/s : 1 thanh niên chuyên cắm takan hang dơi cho biết :))

3. Ý kiến vẫn chỉ là ý kiến thôi mà =D>
    Không ai hiểu ý của mình cả.nói tóm lại ae mình 1-2 ngày chỉ chơi được 2-3 tiếng vào game chạy lung tung loằng ngoằng mì tôm xong về.thì lấy đâu ra thời gian ma test sp.hihimeep3

4. Chơi 1 2tiếng e khuyên thánh nên chạy bc dv hoặc arena :)) hiệu quả hơn nhiều :D

5. thay vì kêu gào hãy cố nghiên cứu :)
    k có cái j tự nhiên n rơi vào đầu cả

dunggiang thích bài này.
  6. chuẩn cơm fan nấu =))

7. người ta muốn có sp phải bỏ bao công sức thời gian mới có được thành quả, các thánh cứ ca thán này nọ sao ko nghĩ tới những lúc đen họ phải bỏ vài tiếng đồng hồ mới có được sp, nếu bỏ sp thì các bạn nên đề nghị bác fan cho quái tất cả các map trâu như thỏ trên arena đi

dunggiangKuBoon đã thích.
  8. người ta mất cả ngày để làm được việc đó
    còn bạn muốn chỉ việc vào để cắm ư :))
    cái gì cũng có giá cả thôi
    bạn nên yêu cầu cho MG thêm MNS để bỏ SP

dunggiang thích bài này.
  9. Thế còn gì là thú vị nữa :P . Bác lại có ý định làm giảm giá trị của MG à :).
    MG TTD, RS thấp, Những AE không có điều kiên sắm đồ các kiểu phải làm sao để tồn tại ở cái MUHN này. Chơi games là để vui, SP là phần thưởng cho sự nỗ lực, cố gắng không mệt mỏi, là phần thưởng cho AE bỏ chất xám, bỏ mồ hôi. Âu cũng là xứng đáng thôi. Thay vì kiếm nghị bãi bỏ tại sao bác không tìm hiểu nhiều hơn về SP tại sao bác không bỏ chút thời gian và chất xám ra để đạt được thành quả mà mình mong muốn?.
    Theo cá nhân tôi thì không nên xóa bỏ SP vì đây là 1 cái gì đó rất riêng và thú vị của MHUN.
    Chúc AE 1 buổi tối tốt lanh và ai cũng có SP cao ơi là cao nhé :P

Last edited: 27/1/16
    dunggiang thích bài này.
  10. vậy mà có lúc tự dưng sp nó nhảy vào đầu e a ah :P
    gọi là hên vãi chưởng =))

11. a dag cày zen vip k3 p4 2 ngay mà bị các thah niên ks ghê quá
    cắm cả ngày moi dc 400-500m zen
    thế này ng nông dân biết phải làm sao :((

12. nếu bỏ thì bác nào đại gia suol top hay sum top dame to ks dc
    còn hàng ngèo ngèo chắc về d2 cầy rs ae ah thành ra game chỉ giành cho đai gia thôi ah
    nếu bỏ sp chắc mg 20k point của mình đi nhặt rác mất

13. tí sang ks mới đc kaka....

14. Ngon thế bác

15. sang mà ks a log có 3 con cave rác ấy mà :))
    kaka
    teamr của nhà
    chả pt vs thah niên nào hết :P

cả tháng may ra dc phát sp1 rơi vào đầu bạn ak
    chứ sở trường là tarkan nước :)

Last edited by a moderator: 28/1/16
  16. chơi game la phải tim tòi học hỏi mọi người bit lấy sp sao bạn ko học hỏi để lấy ???
    vẫn đề speed nó là thương hiệu của MU rồi bỏ sao dc :">
    bạn nên hiểu có 7 chủng tộc vì sao chỉ có mg và sum mới có :-c

Bố Bảo A yêu E thích bài này.
  17. Thì đó là ý kiến của riêng mình thôi.các bạn không hiểu là a e ở chổ mình vào game không đủ thời gian để test sp thôi.nên mới lập top hỏi ý kiến

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi