Góp ý Bác Fan fix TM 1 tí

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi banhchungdat, 5/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hi vọng top đc nhiều ng ủng hộ. Bởi vì SSXI này tm tụt máu quá nhanh các bác ợ. Em vừa chuộc đc 2 tiếng. Và giờ em nó còn 168hp. Ko phải em quá yếu mà tm sinh lý có vấn đề về máu ợ. Em nghi ung thư máu quá.

_mecacha thích bài này.
  2. Cần gì phải fix? Nạp nhiều bạc vào, mua zen mà chuộc tm :D

Tuan Chua thích bài này.
  3. Anh Fan giảm phí lấy thần mã đi

4. các bác cắm ở đâu mà tm tụt HP ghê vậy tm mình đỏ máu từ ss8 cắm từ hômn đó tới gio vẫn còn nè

5. Híc, gì cũng tiền thì ng nông dân phải lm sao. E cắm ica cùi bác ạ. Mg bas bên cạnh mà máu cứ tụt. Hay mấy con tm của e nó bị bệnh di truyền. Ss8 e cắm 2 tháng ms phải chuộc

6. có ... ý
    mjh cắm cạnh vip k3 cho 3 mg nhập vào nhau quẩy rồng mà 1 dêm vẫn mất 1 vạch bt
    dame mg toàn 1m nhá
    còn nếu đứng tách biệt thi xác định cứ 3-4 vạch
    công nhận bản này k giật dc set Pet tụt máu ầm ầm vài hôm là lại chuộc. bản ss8 khéo cắm cả tháng tụt dc 10 máu

7. chắc bị bệnh da truyền rồi chứ mình cũng cắm ica cùng vs 2 em MG quấy rồng điên đảo có tụt máu mấy đâu :D

8. giật set càng chết quái ss11 này hih như n hiện ra 1-2s sau đó thì skill mới có tác dụng mà cắm icarus thì càng vỗ mồm
    toi cắm k3 team full buù qb vs ef bupp mà máu còn sụt ầm ầm

9. Nói thật là bản này quá bất cập. Bác fan nói những gì chưa hợp lý thì cùng nhau góp ý. Chứ không thì khó khăn chồng chất khó khăn ạ

10. ss11 này không phải riêng tm đâu mà các pét khác đều tụt máu rất nhanh... mong a fan chỉnh lại tỉ lệ mất máu của pet như của ss8 thì đẹp... :D

11. Bác ý chỉnh lại thì tốt. Không thì e có cách rất hay, yên tâm cắm năm này qa năm khác ko mất 1 tiết nào :D

12. Ngọc ngày càng hiếm, CS tăng giá, TM nhanh chết.....
    Người nông dân biết phải làm sao?

13. Mình có 2 acc ttd mọi ngày cắm k2 ngon lành. H cắm dk 1 hôm gần ngỏm tm. Đếch dám cắm nữa vứt xó

14. À thì ae ko có đk thù cứ cắm vứt đấy :D

15. Cất tm đi bác ạ. Dấu nhẹm đi. Khỏi lo mất hp. Tình hình là e sắp cắm trong thành, cho đỡ tốn máu tm.

16. Rác còn không có để mà nhặt ấy ...
    Cắm 2 ngày trời, nhặt được 1 món đồ ex với 2 viên ngọc. vaicalonluon.

17. Em là e thấy ko hào hứng cho lắm.

18. Đề nghị giảm phí chuộc tm

19. tm giờ bị tụt máu nhanh hơn ss8 thật đó ae

20. TM tụt máu thì ta đi thuê TM, lo gì quái vả mất máu, pk k mất máu
    Mình thuê 1 tuần mất có 125 cs = 125 bạc
    giá chợ ảo thì tiền 500m zen đắt hơn mà

21. stadium 1 chuyến có suol kéo mà tm 255 tiết còn 191 tiết này vc thật

22. Có khi chơi kiểu thuê cho lành. Mà tm thuê có mất máu ko ae?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi