Góp ý Bác Fan mở map săn đồ cho ae ngủ sớm quá

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zenyhero, 28/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chả có bận gì đâu bann, bạn thử lạp 50k thẻ lỗi xem , chả giải quyết ngay, lhoảng mấy tháng nay kiêu coi thường ae vl...

2. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

bạn bình tĩnh ko lại uốn lưỡi 7 lần bh , chơi đc thì chơi k chơi đc thì nghỉ cay cú chửi bới làm gì

zenyhero thích bài này.
  3. bán xong ác tớ cũng nghỉ :)) chứ mu thì thích thật nhưng k fai là tất cả nhé @fantasymc

4. zenyhero

zenyhero Guest

Cả tháng mới có 1 lần mà còn thế này

5. SH300ii

ăn nói cẩn thận vào bạn , lúc có cơ sự gì lại bảo tớ k nhắc >.<

xzaixzai92 thích bài này.
  6. Vao dc map săn đồ thần chưa a e

7. mình đến hơi sớm thì phải

Các file đính kèm:

8. SH300ii

mình lên từ 12h đêm qua sau tỉnh đòn về cày rs :)))

9. bạn không fải người chờ cả đem.qua bạn ạ, còn nhác thì mình cảm ơn. Mình đủ lớn để biết mình đang nói gì, và chịu trách nhiệm.còn bio ý mà, có bank nick thì mình cũng chấp nhận. Còn mình nói ở đây chẳng sai tý nào, luật như nào cậu cũng là người rõ.ví như adm có bann thì.cũng phải thông báo cho ae con biết, đằng này ol mà không thèm nố gì, bânn đêna nỗi không viết được 1 cái thông báo hay 1 cmt cho ae biết à =))

zenyheroHeroCarave đã thích.
  10. Ông cứ thử chờ từ đêm qua đến h xem có cáu ko , 1 đống mod để làm cảnh ko ai mở mồm ra cho ae lấy 1 lời , dm chưa bao h thấy bqt vô track nhiệm như lúc này

xzaixzai92zenyhero đã thích.
  11. zenyhero

zenyhero Guest

Người ta có quyền người ta thích làm gì đều đc mà

12. @fantasymc vào cho a e 1 lời giải thích.game online muốn phát triển thì phải lấy uy tín làm đầu

13. SH300ii

xin lỗi 2 bạn :x tớ thức tứ 12h đêm qua tới h nhé , cũng chờ nhưng thấy ko mở thì cày rs đc 19 lần r nhé . mình chơi game chứ đừng để game chơi mình thế thôi , bực làm gì

HeroCarave thích bài này.
  14. có quyền hay chết sớm lắm bạn ới, cẩn thận lại như bí chủ tịch , bí thư tỉnh yên bái thì khổ , tiên có quyền có mà vẫn nằm.

15. 1 ông thì vào dd mà ko thèm xem rồi đi ra , 1 ông vào xem rồi cung im lặng mà đi ra , *** thể hiểu nổi , Screenshot_2016-08-28-10-21-53.jpg

16. SH300ii

bạn ko biết thì đừng nói vậy chứ ;)) , admin @trungviet2k theo tớ hiểu thì bài viết nào vừa lập ra cũng xem kể cả 1p , bạn cứ qua chợ ảo mà xem , có thể là phần mềm tự giám sát các topic thì phải =)) theo ngu ý của tớ thì là như thế

17. bực vì những cái lý do đáng bực do mình gây ra thì không nói, nhưng ông adm này nói vs làm chả giống nhau thì k bực thì chỉ lên chùa mà tu thôi bạn à, còn bạn cày rs được chứ minh lại không muốn, mục đích của bạn khác nhau lên đừng bảo không săn dk thì cày rs. còn từ ngày có đua rs tớ chả bio.cày.

18. Thì tôi có bảo ông ý ko vào xem đâu , mà chính ông ý ko vào xem còn đỡ , vào xem mà ko có lấy 1 lời giải thích , là 1 người có trach nhiệm ko hiểu mod làm như vậy có thỏa đáng ko @trungviet2k

meomeoxzaixzai92 đã thích.
  19. Mở cửa chưa ae nhỉ?

HeroCarave thích bài này.
  20. Vs tôi game là để giải trí thôi , bt còn phải đi làm nuôi vk con chứ ko rảnh đâu mà ngồi đc như các ông , hiện giờ tôi đã đi làm nên ông thấy những ảnh tôi đưa lên toàn chụp =đt , tôi cũng ko bực vì game mà bực vì cách làm việc của đội ngũ mod thôi ,

xzaixzai92meomeo đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi