Góp ý bác fan nhanh cho ra phiên bản MUHN mobile đi ạ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi timlainiemvui, 7/2/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thật sự là em vừa tải về chơi thử MU phiên bản điện thoại của trung quốc về chơi thử phê lắm ạ
    hình ảnh ,âm thanh ý như MU pc cái rào cản duy nhất là toàn tiếng trung quốc không đọc được.

em thấy cũng khá nhiều game thủ là người việt nam chơi thử và đa số đều thích ,rất mong và tha thiết mong FAN nhà ta sớm hoàn thiện cho ra lo phiên bản MU rành cho điện thoại made in hà nội để anh em game sớm được trải nhiệm game MUHN trên phiên bản máy tính bảng và điện thoại !

2. MUHN đang thử nghiệm chạy trên smatphone. đièu này Gangter đã nói cách đây gần 1 năm gì đó r thì phair :D

3. vâng e biết thế nhưng e thấy có phiên bản smatphone của trung quốc vừa chơi thử xong phê quá lên vào đây post mong muôn fan sớm ra phiên bản MU của ta

4. Nhìn cũng hay , chơi trên ipad chắc nuột lắm nhỉ .

5. chắc cũng lâu2 ạ :D

6. Chơi đc trên DT thù ngon quá!

7. SonPro87

SonPro87 Tân Thủ

Thật nhí nhố và thiếu chuyên nghiệp, mà chỉ có thằng trung quốc mới chế thế, cái demo MU smartphone trên trông kinh tởm vãi mà bảo phê

gjahao thích bài này.
  8. kql, nhưng cắt móng tay hộ cái, gớm quá ;)). con chơi MU này chỉ chắc tầm cớ ip6/ 6+ hoặc ipad mini thì chắc ngon

cosadoa1102 thích bài này.
  9. Chơi trên 5s 64g đc hết ... 16G chắc cũng đc ... Nhưng chỉ di chuyển cày skill thôi nhé ... Thử chơi trên 6 plus rồi

10. chẳng ra gì vậy bảo phê

11. các bác chơi game trên pc quen rồi nên thấy vậy chứ,1 game trên mobile mà được như vậy mà còn bảo k ra gì thì ....

12. tôi đã chơi phiên ban tầu khựa *** haylắm

13. nhìn cũng hấp dẫn mà

14. bác chơi game PC quen rồi chứ chơi trên DT vậy là ngon rồi

15. Chơi đc trên đt thì tiện việc cắm skill , nhưng lại làm giàu cho các hãng đt vì pin + máy nhanh hao mòn lắm :))
    Bây giờ còn có cả mu web , chuối vê lờ

16. Chẳng ra gì đâu a ... Pk k đc ... Chạy máp vớ vẩn ... Chẳng làm đc cái gì hơn ... Mà chơi cái loại ip thì sặc nổ pin :))

bibopipo thích bài này.
  17. quan trọng là phải đưa đc nhân vật hiện tai vào :D ai lại bỏ cái đang tốt vào trong game

18. Thế ông bỏ chế độ ... ip bay lắc đi .... Lần nào vào xem toàn ... Chế độ máy bay ảo vcc

19. Cho tớ cái link thử tải chơi thử xem sao..?

20. vào cửa hàng google play tìm : game Mu ra luôn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi