Góp ý bài ca muôn thủa về lừa đảo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hổ Già, 27/6/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ừ, tôi mua bạc và xzen của bao ngươi tôi nhận trước thẻ sau, k có suy nghĩ la liếm dù chỉ cái thẻ 10k
    có luật nhân quả bạn à,

2. THực ra, nếu nói về nhân quả thì k ai có thể nói trước đc điều j. Tiên trách kỷ, hậu trách nhân. 1 người cả đời đa nghi thì chỉ gặp kẻ đa nghi lại mình. Tôi k có ý trách bạn sao, nhưng nếu đã nói" nhân quả " thì thực sự bạn chưa hiểu đc vấn đề. Tốt nhất cứ nói" Tiên sư cha thằng mất dạy lừa đảo tao, Cảm ơn mày đã cho tao 1 bài học để cảnh tỉnh " thì đúng hơn :)
    Bạn đen thôi, chứ đỏ thì ;))

Hổ Già thích bài này.
  3. THực ra, nếu nói về nhân quả thì k ai có thể nói trước đc điều j. Tiên trách kỷ, hậu trách nhân. 1 người cả đời đa nghi thì chỉ gặp kẻ đa nghi lại mình. Tôi k có ý trách bạn sao, nhưng nếu đã nói" nhân quả " thì thực sự bạn chưa hiểu đc vấn đề. Tốt nhất cứ nói" Tiên sư cha thằng mất dạy lừa đảo tao, Cảm ơn mày đã cho tao 1 bài học để cảnh tỉnh " thì đúng hơn :)
    Bạn đen thôi, chứ đỏ thì ;))

Hổ Già thích bài này.
  4. sống để người ta nể chứ sống đế vạn người khinh như nó thì bạn không nên bực tức làm gì.
    cũng có thể bố mẹ thằng đó đang nằm viện sắp chết, nó cần sự giúp đỡ của bạn. 200k là rất cần đối với nó. cho nên nó có thể đánh đổi nhân cách của nó vì gia đình.
    P/S coi như bạn tích đức cho con cháu sau này.

Hổ Già thích bài này.
  5.  
    Hổ Già thích bài này.
  6. lại là lừa đảo.vấn đề này còn tiếp diễn dài dài khi mà nhiều người tin tưởng và tiếp tay cho kẻ lừa đảo.

Hổ Già thích bài này.
  7. viết lên tường face nhà nó ấy cho nó nhục mặt

Hổ Già thích bài này.
  8. muốn chửi lắm nhưng mình lớn rồi, k nói tục đc, chỉ viết lên cho anh em đề phòng k lại có người sau tôi lại khổ
    chó thì nó k chừa kể cả *** bạn à
    có kết bạn được đau mà viết hả đồng chí

9. ukm nhỉ quên mất,thế thì bạn tạo 1 face ảo ,up ảnh của 1 em nào đấy kết bạn chắc chắn nó sẽ đồng ý thôi mà

Hổ Già thích bài này.
  10. thôi bạn à, chó thì mình k nên chấp, ý định lập topic này k phải kiện cáo hay chửi nó mà là cảnh báo cho anh em thôi, 200k chỉ là 20 tờ 10k thôi mà .... đắng

11. uh mình cũng ngĩ thế.có làm gì thì cũng chả lấy lại được mà lỗi cũng tại mình sơ xuất nữa.

Hổ Già thích bài này.
  12. có làm gì đi nữa thì mình càng thêm xót của, nên mình có ít bạc acc cùi thanh lý hết cho nhẹ đầu :))

13. Thằng lừa đảo tôi, ngồi ghế da như công chức, mặt đẹp như Trai Han Quốc, thế ma ăn không cái acc sould hơn k bac cua tôi,

Hổ Già thích bài này.
  14. Bọn lừa đảo nó có chừa thủ đoạn nào đâu. Chúng ta cứ nên cẩn thận vẫn hơn

Hổ Già thích bài này.
  15. CHIA VUI CÙNG BẠN

Hổ Già thích bài này.
  16. mình đc gửi thẻ trước là mình đã đc a em tin là mình vui rồi, nên nhận xong gửi trả cho a e k thiếu 1 nghìn, còn 1 số con chó chắc cả đời nó mới đc có người tin tưởng gửi thẻ hay bạc trước nên đớp ngay sợ k còn cơ hội mà đớp
    ;))

17. nhìn cái sdt của nó thấy đi lùi là đủ hiểu mà \:D/

Hổ Già thích bài này.
  18. Nhìn nó cô nhếch, ngu ngu thế mà cũng lừa đảo đc nhỉ? Chắc nó hên thôi :))

Hổ Già thích bài này.
  19. lua dao nhiu the

Hổ Già thích bài này.
  20. buon qua

Hổ Già thích bài này.
  21. D.M cái thằng chó Mạnh Chivas này nó khắm lắm ông bạn ah
    trước tôi bị dính nó 1 vố mua bạc
    đến nơi gọi điện nó éo nghe máy

GoLoaHổ Già đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi