Thắc mắc Bán acc chợ ảo

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi vinhnct2, 29/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình lần đầu tiên dùng tính năng bán acc trên web. Sau khi xong xuôi thì phát hiện mình đang treo 1 set đồ trên chợ ảo bằng acc đang rao bán, thế là lên rút về rồi chuyển qua acc khác, nhân tiện rút luôn mấy món JW khóa chưa đổi.
    Khi lên web xem thì thấy acc của mình có hình ổ khóa màu vàng to đùng, mình trả phí 10bac để chỉnh lại giá vẫn thấy ổ khóa vàng kia.
    Anh em ai biêt cho mình hỏi ổ khóa đó có ảnh hưởng gì không (người mua có được không), nếu muốn mất nó thì phải thao tác ntn, vì mình thấy ng khác không có chỉ acc của mình có? TKS anh em đã ghé qua!

2. SAO KHÔNG CÓ AI TRẢ LỜI GIÚP NHỈ?

3. ae ai biết trả lời giúp với

4. C vào lại acc đó, r chợ vương quyền - > vào tiếp lại phần bán account ->> C nhìn ô MÃ GIAO DỊCH có gì thì xóa đi ->> Thực hiện lệnh là xong

vinhnct2 thích bài này.
  5. Không được bạn ơi, ô "mã giao dịch" mình đâu có điền mật khẩu đâu nên nó không có gì. Đã thay đổi giá lần 3 mà vẫn thế!!! Ai biết giúp mình với?

6. Có ai biết trả lời giúp với

7. cái này mình cũng chưa thử bán acc chợ ảo bao giờ thôi úp phụ bạn vậy mong là sớm có người trả lời giúp bạn

vinhnct2 thích bài này.
  8. Cộng tác viên Lệ Trong Tim vào trả lời giúp với, để mình còn biết đường có sửa được hay không mà chịu tốn phí 289 bạc lấy xuống, coi như "ngu phí"!

9. chắc lấy xuống mà dao bán bạn àk.

vinhnct2 thích bài này.
  10. thế này nhé...bạn dùng acc khác vào mua thử xem sao...biết đâu do lỗi hiển thị

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi