Bạn Thân của tôi.

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi [Vip]xStopGamex, 20/2/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Gần nhà em có 1 cô bạn nhỏ chơi với em từ nhỏ,một người bạn rất là vui tính.Cô ấy cùng tuổi với em.Cô ấy Tên Yến Anh.Cô ấy có 1 khuôn mặt hình trái xoan,đôi mắt đen và tròn như 2 viên bi ve.chiếc mũ cao, cái miệng nhỏ xinh xinh mỗi khi cười.cô ấy có 1 giọng nói đầy triền cảm dịu dang nên khi nói chuyện với cô ấy là em cứ mỉm cười mãi :"> .cô ấy là 1 người rất thích kể chuyện mỗi khi cô ấy kể chuyện thì cô ta như hoà mình vào câu chuyện mình đang kể và thêm chút hài hước nhí nhảnh cho câu chuyện thêm phần sinh động.Mỗi khi cô ấy kể chuyện cổ tích thì lại bắt đầu bằng câu " ngày xửa ngày xưa" bằng cái giọng nói rất buồn cười và nhí nhảnh của cô ấy và cô ấy có 1 trí nhớ rất tốt.Những chuyện mà em nói cho cô ấy.cô ấy vẫn nhớ và kể lại chính xác và cô ấy hát rất hay và cũng có cả cái tài đóng kịch nữa rất hay và hài hước nưa,phải chăng là tài nẳng của cô ấy.Cô ấy học rất giỏi nên bố mẹ em cứ bắt cô ấy dậy em học.mỗi khi cô ấy dậy em học thì em luôn lảng chánh việc học đó( lúc nhỏ thôi nhé. :) ).Cô ấy rất tốt bụng với bạn bè,trọng mọi mặt.có 1 lần em đi học về gặp trời mưa đã bị cảm nhẹ.cô ấy nghe thấy thế liền qua nhà hỏi thăm.Nét mặt cô ấy có vẻ rất lo lắng. bạn đấy con hỏi " bạn có xao không mình đưa bạn ra trạm xa nhé.mình không xao chỉ bị cảm nhẹ thôi mà không xao đâu bạn đừng lo lắng vậy.Thế để mình đi mua thốc cho bạn nhé" khii cô ấy đi mua thuốc về lại còn nấu mì cho em ăn để uống thóc nữa.
    Đôi khi những việc nhỏ nhẹ như vậy mà em không bao giờ quên dù đi đâu em cũng quên được cô ấy.vì cô ấy đã để lại cho em biết bao kỷ niệm vui có buồn có.
    Yến Anh ơi chúng mình mãi là bạn của nhau nhé! :)>-

Nguyễn_Hoàng thích bài này.
  2. Thế đã ..... nó chưa e?:))

Thế đã ..... nó chưa e?:))

[Vip]xStopGamex thích bài này.
  3. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Topic này sang tâm sự tùy bít nhé bạn

4. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Tên Yến Anh viết kiểu này lại tưởng họ Tên.

5. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

=)) tên hoặc Tên: .Lúc đầu mềnh cũng tưởn như thế

6. Thuốc chứ không phải thốc hay thóc đâu nhé =)) Nghe qua cứ như thọc ấy
    Dịu dàng
    Câu chuẩn là "khi cô ấy kể chuyện thì cô ấy..."
    Hài hước nữa
    Mình không phải đi soi lỗi người khác đâu nhưng đọc mấy dòng đầu của bạn mình thấy có nhiều lỗi chính tả quá nên nhắc nhở bạn chú ý thôi. Chúc bạn sớm sửa được. :)>-

7. hi văn giốt bạn ak` :">

Thu Muộn thích bài này.
  8. CỐ gắng học dần cậu à. Mình học còn là cho con cháu mình nữa đấy. Không thừa đâu ^^

9. thế rất thích viết văn :">

10. Nếu có nhu cầu tôi dạy thêm ngữ pháp cho, giá rẻ thui ^^

11. Viết thế này là được rồi =D>

12. chu nhoe the. doc mo ca mat

13. Tinh ban giua yen anh va stopgame that. la cam dong. , doc. xong nhưng dong tam su. cua stopgame minh that su. ko cam noi nuoc' mat' .. :D

14. Lóa hết cả mắt

15. Tưởng tên này học dốt hoa ra văn cũng được :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi