Thông báo Báo lỗi SS11 và trả lời (cập nhật trang 1)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 2/5/16.

?

Bạn có hài lòng với phiên bản SS 11 ?

Poll closed 12/5/16.
  1. Có, rất nhiều tính năng mới, cảm thấy thoải mái và hào hứng

123 vote(s)
    40.3%
  2. Không, thích phiên bản cũ hơn

182 vote(s)
    59.7%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ngũ tiễn Fix tốt rồi, auto viết chuẩn lại ok, unicode Full, trong bảg cũ tồn tại mã tổ hợp phải viết lại nhé yeuvonggo

Chuagame, BianconeriYeuVoNgo đã thích.
  2. Mg LookWhat xin đc có đôi lời nhận định bàn đầu như sau
    riêng chungr tộc Mg nhé vì mình tets Mg
    1-tang dame nhá các cave
    2-SP vẫn còn cho AE hết hoang mang
    tạm thời là thế đang tét tiếp(chú ý các chủng tộc hầu như đều nói có tăng dame)
    còn về game thì bố cục hơi nhiều chi tiết nhưng ko sao vì mọi người có thể tắt đi bàng phím O coi như ok
    hiển thị game nhìn có vè ko sắc net khi để chế độ màn hình nhỏ(ADM khuyến cáo như trên rồi"Anh em để màn hình 800 với 1024 trông xấu vãi. Để màn hình WIDE đi còn tận hưởng công nghệ mới")
    mấy cái hiển thi tên zen item đò khi rớt đc bỏ vào cái khug đen theo như mình cảm nhận riêng là lên cho chỉ cần chữ thôi ko cần cho vào khùng nữa vì màn hình nhỏ ại hiện nhiều khung đen như thế rất rối.mình đã pm AD nhưng còn phu thuộc vào đa số cảm nhận của ae
    mình mạn phép góp ý và nhận sét riệng như thế và đang thử thêm ạ

BoBeSauĐế Thích Thiên đã thích.
  3. Kiểu này các bệnh viện Mắt đang dang tay đón chào ( 1 tháng ae đi khám định kỳ 1 lần nhé )

4. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Hình như bác fix bãi vip lost7 rồi hay sao nhỉ?E thấy quái không tập trung đầu bãi nữa mà rất rải rác:D

5. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

E đang test các room nên để như vậy.Chủ yếu xem lỗi như thế nào còn báo cáo bác sớm mà:))

6. mong ad fix thêm s11 cho quái ra gần nhau hơn :)) nếu mg k có sp thì các chủng khác dễ cày cuỗ hơn :v

7. có cho cộng lại skill test skill mới miễn phí ko a fan già

8. Cánh DL lúc sát thủ đẹp woa :))

Các file đính kèm:

9. suol xin 1 xuất tes
    ID haiauphixu
    chard. Netanya

10. chan1.jpg Phải nói là chưa quen hiển thị này. Tin buồn với a e cầy cuốc là mất d2.
    Và tin buồn với ae QB là MISA top 1 dame QB : 2 ring công, Rc dùng sting ko dame chết đc YeuVoNgo DL tầm trung!

11. Boss anh @fantasymc ĐỂ mầu đen, ae khó nhìn, và giờ boss rơi đồ chứ không rơi hộp kd, vừa nãy auto do cài đặt, giờ đã ổn và chưa phát hiện ra lỗi boss.jpg

12. Nhiều đồ ex ghi giá mua bán Ruud chắc là zen mà chưa sửa
    Đồ rớt zen còn 30%
    Đá hộ mệnh phi shop trước 20tr giờ còn 7tr

YeuVoNgo thích bài này.
  13. anh nói chưa kỹ, phải nói lúc đó MISA đứng yên, không phản kháng ợ.
    còn MISA dame YVN vẫn One Hit, Fan đứng cạnh biết mà.

P/s: Đồ Ex thương thủ đẹp quá.
    - DL em trước + 10 điểm vào ô phục hồi máu HP, sang ss11 bị thành 0 điểm. hịc

Các file đính kèm:

14. Chú cứ đùa a xúc chú như thế chú laik bảo đứng im hix. Thôi ko dám arena nữa non pk thôi sợ bị săn.

1caychuoi9, tên gì nhỉYeuVoNgo đã thích.
  15. để màn hình wide thì giao diện game to hết màn hình ko thuận tiện cho việc treo nhiều ac

16. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Đề nghị bác rẹp mấy ông tướng này vào ria hoặc cho tập trung lại một dãy cho mọi người tiện buôn bán và những bạn mới chơi tìm vào các map đó cũng rễ dàng hơn:D

lavikutemontagne99 đã thích.
  17. Acc GameThuVN:
    Bảng SKill đang bị lỗi a Fan nhé, cụ thể điểm cơ hội sát x2 sát thương đang bị mất, nhảy sang bên Hồi Phục SD Hoàn toàn :D

Mèo Con yêuYeuVoNgo đã thích.
  18. an Y lên đấy là pet với dá tiến hoá cho Pet phụ

19. dl lại vip rồi :)) dự là dl cb tăng giá :v

20. lên ss11 AnhFuny sẽ bị DL hành rồi thế anh ơi :((

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi