Thông báo Báo lỗi/Phản hồi lên SS8 [Thông tin không cụ thể sẽ xóa]

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thanh Nghị, 25/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hôm nay AD lại cấp thêm cho Elf 1 gậy thần nữa mà vốn dĩ nó chỉ thuộc về soul và mg, mời các bạn xem đây:

Gay Huy diet.jpg

Mong AD chỉnh sửa lại sớm những lỗi như vậy.

P/s: Mình bị lỗi thiếu skill của nhân vật SHHS2 thuộc acc: songha (đã gửi thông báo ngày 21/10) mong AD quan tâm sửa lỗi sớm giúp.

Trân trọng.

2. báo lỗi skil acc tuanchua nv : TuaniChua co 149 sk nhung chi cộng dc 129 skil la het điểm tinh ra tthieu dau mat 20skill đã cong lai mat 1ty5 nhung van ko đủ .mong bác bớt chút tg sua loi skill cho ae yen tâm cay cuoc

Last edited: 28/10/14

• Tài khoản : DacNhanTam
      • Nhân vật : NewWays
      • Vật phẩm : Sói Hoàng kim
      • Lỗi : Không rao bán lên chợ ảo được .
      • Mong ADM xem xét giúp, vì e vừa mua Acc này .
      • Đã fix được lỗi .... hix... do chủ cũ bảo vệ ip nên ko chuyển được .... thanks

Last edited: 2/11/14
  3. 1 cái top mod lập ra nhưng Fan ko vào xem hoặc có khi vào nhưng ko trả lời những bức xúc của anh em game thủ.
    thế thì báo lỗi để lam gì.
    viết ra đây để chúng ta biết với nhau sao??????????

TuanChua87 thích bài này.
  4. Quy định mới cộng MS:
    5 dòng đầu +1 MS mất 1 Điểm
    Dòng 6 +1 MS mất 2 Điểm
    Dòng 7 +1 MS mất 3 Điểm

Bảng MS của bạn: Mình tính hộ bạn là:
    Sức đỡ: 6 MS - mất 6 Đ
    Tăng cường: 52 MS - mất 52 Đ
    Phụ trợ: 88 MS - mất (60x1 + 21x2 + 7x3 = 123 Đ)
    Điểm có sẵn: 2 Đ
    Cấp độ 183 - có 183 Đ
    Bạn không thiếu Đ nào cả!

5. báo lỗi acc : Gamethu
    sau hơn 3 tháng em mới gia trì xong nhẫn lửa myuren từ +0 lên +15 vào ngày 28/10 nhưng sau khi rút về hòm đồ thì báo lỗi là đồ gia cường không thể giao dịch được trong game mà chỉ có thể giao dịch được qua chợ ảo mong bác @@fantasymc sửa giúp em lại lỗi này, Nhẫn em đã để trong hòm đồ chính

Last edited: 30/10/14
  6. Tài khoản: nguyenvy12
    Tên nhân vật: HDvaHD
    lỗi ko hủy bảo hiểm được. mình đã để đồ ở hòm đồ chính rồi nhưng khi hủy bảo hiểm thì không thấy đồ cần hủy. mong fan giúp đỡ

Các file đính kèm:

Kích thước:
      429 KB
      Đọc:
      296
      Kích thước:
      406.5 KB
      Đọc:
      278
  7. acc: hattieuyo
    acc: Nothings
    ko đăng ký đc IP. e cài lại win+ tại lại bản moss mới mà vẫn ko đăng ký đc.

8. ADM xem xét giúp e.: acc:
    1) hattieuyo
    2) Nothíng
    3) 09999999
    4) phonglee
    tự Nhiên ko đăng ký đc IP. và bị báo lỗi như hình dưới đây.
    e cài lại Win+bản cài đặt cũng ko đăng ký đc. nhưng ra ngoài máy khác thì lại đăng ký đc..

9. Tài khoản Lehavodoi
    char maycudeanh
    báo lỗi ngắt kết nối khi chạy mu và lướt web
    2 hôm nay khi vào mu và lướt web bị ngắt kết nối liên tục, lúc trước mọi người kêu bị. em vẫn dùng ngon, giờ đến lượt em bị
    a fan xem giúp em

10. acc : kolasao12
    char : Faker1
    em bị giống hệt bác này. fan xem giúp với

11. Thứ 6 ngày 31 tháng 10, em có reset 2 lần bằng VIP2, nhưng sang đến thứ 7 ngày 1 tháng 11, em reset tiếp bằng VIP2 nhưng không thấy được cộng thêm 1 lần reset của ngày hôm qua (thứ 6 - theo quy định: reset lần vào thứ 6 được cộng thêm 1 lần vào cuối ngày, ngày hôm sau bạn reset sẽ được nhận thưởng), nhưng em xem trang nhật ký thì vẫn không được cộng, phải chăng reset bằng VIP2 không được cộng reset như VIP1
    acc: kythu
    char: HotHot
    Mặc dù một lần cũng chẳng bõ bèn gì, nhưng em vẫn có chút thắc mắc, kính mong anh Fan xem xét!

12. AD cho hỏi bộ đồ mình cho thuê đc quá 4 ngày rồi sao ko trả về mà ko thấy đồ đâu upload_2014-11-1_2-21-6.png AD xem lại giùm

Các file đính kèm:

Last edited: 1/11/14
  13. blue123

blue123 Chiến Binh

tôi bị mất điện là mất ip

14. acc Well
    Chaar Bell hoặc bất kí char nào khác...
    Lý do : chơi MU mà vào Wet là Mu bi đẩy. theo dõi từ ngày bảo trì tới h rồi Bác FAN ạ. Vì thế h cắm Mu 1 máy. lướt WEt vào Diễn đàn là phải ngồi máy khác. Rất bất cập bác ạ. Có cách nào ko bác... xin cảm ơn !

15. giông mình vào là dis chán

16. Từ đầu mình cũng tưỏng thế nhưng sau khi xem xét thì mình nhận thấy càng xuống dưới số điểm của 1 ô cộng vài càng tăng có thể mất 2 r điểm cho 1 ô có lúc đến 5 6 điểm cho 1 lần cộng vào ô như bạn công thế là đủ rồi nhé

17. acc: cutiboy
    sđt đăng ký : +82 xxx 81
    báo lỗi về lấy mã ưu tiên từ tối qua đến giờ e lấy mã ưu tiên qua viber và qua vip (100 bạc ) nhưng ko nhận đc.

18. GameThuVN(11_03-10_43-0000).jpg
    Nhân vật: ManhTrang
    chủng tộc: Sum
    Lỗi khác: bấm chuột phải nhân vật không đánh skill, để auto nhân vật không tự đánh quái.

Mong ADM xem xét, xử lý giúp mình

Bạn công điểm vào năng lượng thế kia thì bảo sao skill ko auto được là phải.
    Mức bình Ene là 65534,
    trường hợp bạn gọi là cuộn Mana chỉ còn 65547 - 65534 = 13
    (mức mana ko thể skill sum yêu cầu không đủ sử dụng kỹ năng tuyệt chiê, bạn nên cộng lại point nhé)

Last edited by a moderator: 3/11/14
  19. Acc: lllvllljss Sau khi bảo trì mình có tham gia đổi skill lấy point dư. Tuy nhiên sau khi đổi xong thì cầy skill ở bảng tăng cường duy nhất chỉ tăng đc skil : Tấn Công Xuất Sắc là tăng đc (20 skill) còn lại ở bảng đó ko tăng đc cái nào hết tất cả đều ẩn. Vậy xem giúp mình trường hợp này nhé!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi