Thông báo Báo lỗi/Phản hồi lên SS8 [Thông tin không cụ thể sẽ xóa]

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thanh Nghị, 25/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. acc: Hotboy99x
    Báo lỗi : E có lấy lại CR và để trên hòm đồ ảo.. nhưng sau khi nâng cấp xog.. tất cả CR trên Hòm đồ ảo biến thành TM.. mong bác FAN fix giúp :(

2. Cậu dùng gậy gì.nếu là gậy Tâm Ma hoặc 1 số gậy là Vũ khí 2 tay thì sẽ k cầm đc Khiên

3. cậu dùng gậy 2 tay thì ko deo đc KHIÊN nhé.

4. như bác đã fix lại 5 dòng đầu của bảng master skill như hình
    mỗi ô cần 1 point/1level
    [​IMG]nhưng account : bossdungtn char VcBeTiTeo thì bảng skill không được fix lại ạ
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    a Nghị và bác Fan kiểm tra lại giúp em với ạ

5. acc utphuc1991
    char: TuCop
    loi master skill . có 202 skill mà tăng đc có 59skill là hết.

Last edited: 26/8/14
  6. đồ thần của tôi thần thế này đây

Các file đính kèm:

7. biết đâu cầm gậy 2tay sẽ có kai hay hơn thì sao ;)) pk hay hơn .vì dưới cột gậy 2tay là tăng pk mà .dame pk gậy 2tay sẽ cao hơn thì sao .không khéo gạy 2tay lại tăng 5k dane như đồ 380 :))

8. ac bboyzop
    nv vika
    cr bh biến thành tm

9. acc 6868 báo lỗi mua cash Dấu Ấn sức mạnh nó toàn báo Món Đồ Đã Được Bán hết là sao nhỉ ?

10. hix ! .không biết nói từ đâu nữa Tp này để a e gamethu đóng góp ý kiến để bản ss8 hoàn thiên hơn

Dưới đây là ý kiến của tớ

các giao diện quá lớn (lúc mua hay bán toàn bị trèn thùng đồ của minh lên .tớ phải mât một lúc mơi quen ,nó không giống bản ss6 cũ rễ dùng mà a e đã biết .tớ thấy cứ để giao diện như ss6 thì hợp hơn .a e nào có ý kiến đóng góp cho gamethuvn thì cho nhận sét nhé

p/s
    hình ảnh game phải công nhận là Đẹp hơn bản ss6

11. upload_2014-8-26_21-12-25.png

acc của em toàn cr +6 sao bây gio nó lại thành TM+6 vậy.
    mong Fan có lơi giai thich

12. dòng cơ hội phục hồi 1/3 sd 7% cua sw3 ko tác dụng thì phải, cắm nửa tiếng mà sd vẫn ko tăng lên @@

13. Jackie888

Jackie888 Cư Dân

GameThuVN(08_26-21_14-0000).jpg Một số skill cực khủng sẽ cần số point nhiều hơn mà không phụ thuộc vị trí dòng như quy tắc trên là những skin nào??? Cộng skin mà cứ như kiểu đi dò mìn...

Last edited: 2/9/14
  14. như trên em có set ANB + pk banekeu trước 21h ngày hum qua em chưa bảo hiểm sợ là mất đồ em đã cẩn thận bảo hiểm lại có cái w2.5 cũng cho vào hòm đồ ảo để đỡ mất vậy mà hum nay vào thì sét của em cái giày banekeu biến thành giày thường mong đại ca fjx giúp em để em có động lực chơi típ @@
    - id : munmai
    - class soul tên nv là : Bravery
    mong đại ca fjx sớm giúp em tks nhiều nhiều :)

Các file đính kèm:

15. nhìn thấy đúng rồi con gì! hàng thứ 2 cần 2 điểm để + vào 1. hàng thứ 3 cần 3 điểm để + vào 1

16. Jackie888

Jackie888 Cư Dân

Loằng ngoằng. Cộng đi cộng lại mới được.

Các file đính kèm:

Last edited: 2/9/14
  17. khả năng tất cả giầy bekeu đều vậy , của tớ để trên hòm đồ ảo cũng thành đồ thường

18. acc mitomxao
    Lỗi giầy Vai thô thần banekeu thành giầy bình thường, kiểm tra trong bảo hiểm cũng bị GameThuVN(08_26-22_11-0001).jpg

19. vậy à mình tưởng độc mình mình gặp trường hợp này tích mãi mới đc sét đồ thần mà mất 1 món thì đến chán dame đã trả ra gì rồi mà còn k có đồ thần chắc nghìn quái em chào anh ạ em đi xem map mất :D

20. haichiphy

haichiphy Hiệp Sĩ

acc: thuylinh92
    ngày 20 /8/2014 tôi có treo
    sw3 suol +11 4 dòng 7% phht hp 7% hp 2 dòng luck + cung thiên vũ +15 4 sk luck + ring băng 13 lên đấu giá sốc
    hôm nay hết hạn trên đấu giá sốc . tôi đã nhận được cung thiên vũ +15 4sk luck đã khảm + ring băng 13
    còn sw3 tôi chưa nhận được .
    trong ngày hôm nay sw3 của tôi cũng ko thấy xuất hiện ở đấu giá sốc
    kinh mong admin xem xét và kiểm tra giùm tôi .
    trong hòm đồ ảo có 1 món ko hiện thị . admin xem xét giùm tôi

hôm qua là ngày 25/8/2014 tôi vẫn thấy nhận được bạc SW3 suol ở đấu giá sốc và ko có ai trúng . đến hôm nay thì ko có trên đấu giá sốc . mong admin xem giùm tôi
    NKGD hôm qua :
    ADMIN+24 BạcĐấu giá Long Giáo + 1318h39 25/8
    ADMIN+32 BạcĐấu giá Nhẫn băng + 1318h39 25/8
    ADMIN+49 BạcĐấu giá Cung thiên vũ + 1518h39 25/8
    ADMIN+246 BạcĐấu giá Siêu Cánh Thời Gian + 1118h39 25/8
    ADMIN+220 BạcĐấu giá Cung thiên vũ + 1518h39 25/8

Last edited: 26/8/14
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi