Thông báo Bảo trì để giảm tải Lag tối đa cho BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 17/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. B chắc lại hót lắm đây
    cày zen cả đêm k2.5 ko dc viên ngọc nào vãi thật DNT dc đúng 1 viên :(

hoangdieu thích bài này.
  2. nên để SV non PK và SV PK cho ae tân thủ dễ thở

3. Mình có ý kiến là có chức năng trade đồ trên chợ ảo bằng mã mà chỉ 2 bên mua bán biết, để có thể trade an toàn mà ko bị mất gia cường :D

4. đêm wa tớ ol 7 acc vừa k2.5 vừa k3 ko đc viên DNT nào mới vãi chứ. 7 acc 7h ko nổi 1tỷ ren =))

5. chán SS8 quá

6. tỷ lệ rơi zen thế này đầy đại gia giàu to rồi

hoangdieu thích bài này.
  7. Góp Ý với GT chỗ khung chát khi muốn chát riêng với ng post . kích chuột vào tên cần chát nhưng lag hay lỗi gì đó toàn nhảy sang ng post ở trên hoặc ở dưới mặc dù chỉ chuột rất chuẩn :D

8. ss8 có auto sợ wa thanh lý hết ren rồi hic

9. 1 . fix quái và ex ở những mad huyền thoại 1.0 như loter atlat dugon takan >> bây giờ là vùng đất chết
    2 . fix sức mạnh cân bằng giữa các chủng tộc :)

10. Đồng Ý ;))

11. ko pải gõ tên nhé . theo ss6 thì ta kích chuột pải vào tên đó là dc. sang ss8 ta kích chuột trái nhé là ok . không pải đi mò tên mà viết như bác nói đâu :))

12. Cày 2h ở Tarkan2 ko Max LV =))

13. =))

14. tên này cười ta hay cười tên kim thế :)

15. Cười Thằng Đc cậu Trả lời tớ đứng cười hôi ;))

16. Nên cho cac pe rs 2k o 1sv.va cac be duoi 2k o 1sv no moi vui GT ak.cac pe rs tren 2k k the vao sv cac pe duoi 2k duoc.luc y pk moi suong

17. khà khà ^^

18. Sao GT Ko Cho Luôn Lên SS10 nhỉ ;))

19. căng lại bảo trì

20. Ae chơi Bv quen với kiểu cày lv - lv master nhanh, quái yếu quen rồi, giờ bắt nhịp giống HnSs8, phục hưng... Nản quá
    Gt fix sao cho giống Ss6 là ok ngay ý mà. Ae bá vương lười cày kéo lắm, chỉ khoái buôn bán và Pk thôi. Thank!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi