Góp ý Bức Xúc Về phí Poi vk ck

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi vandat, 16/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. say rồi
    thich kiểu 69
    ko đóng phí càng tots

2. ko biết nhận con nuôi có cần đóng phí con nuôi nữa ko nhỉ, hoang mang quá :((

3. Theo quy định fan đặt ra thì 1 trong 2 đứa trong 1 tháng k rs thì point vs bị mất. Vậy nếu 1 trong 2 đứa bị cắm theo fan thì sao? Ae ai có câu tl k để tái nghiện thành cmn công đây ;)

Block ID thích bài này.
  4. thì bó tay chấm cơm chứ sao bạn :)

5. Ồ vậy ah. Thế thì k đc r

6. Kiếm cái acc con vk cùi thôi.
    Tháng chịch 1 cái
    Chứ cả cặp tươm tươm cũng váng đầu

nghiahyphuong2521989 đã thích.
  7. Ờ. Cũng có lý!

8. mấy cái này cũng lòng vòng lắm nhưng cũng kệ thôi , e cứ trả trước mấy tháng rồi rs như điên poi vẫn lên mà giá vẫn thế trong mấy tháng , nếu trả tháng 1 thì tốn lắm

9. vk đi tù thì ck phải mất đi 2 bịch sữa chứ :))

10. Bạn không rs thì poit cac kiểu vẫn nguyên, cày skil thôi ^^

11. k obieets fan có đọc mấy cái này k nhỉ ~~

12. Có cái trả phí để sử dụng Point vợ chồng mà các đồng chí

13. Chịch tòe đầu chim xong cuối cùng mất hết thành quả :))

14. Chuẩn bị quay về độc thân zui zẻ nhé

15. ko nhầm thì nếu acc vk cắm fan còn acc ck thì ac ck trả phí hàng tháng vẫn có tác dụng poin vc hay sao ấy bạn à
    nay mới chỉnh sửa lại bắt phải nộp phí vc nếu 20k poin vc nhưng acc của tôi 2 vc rs đều đều thông báo đã hết hạn trả phí nhưng mỗi lần rs vẫn có poin vc bình thường
    có lẽ fan fix trả phí vc để giải quyết những vụ 1 trong 2 vc đã cắm fan còn những cặp vc đang hạnh phúc thì ko phải trả phí thì phải

cun230910 thích bài này.
  16. Cứ như mình làm cái Acc cùi rs 100l k Kay kéo poi vc j cả để mua bán đồ khi nào hết đồ vứt Acc luôn thế là có lời chẳng tốn kém gì mà lại không vào game để bọn nó pk lại không bị ức chế :))

17. Dạo qua nhiều topic thấy có những cái hay, có topic chửi bới BQT admin, có topic khi đập được nhặt dc đồ ngon lập topic sung sướng ngay.
    Những gì gamer thấy có lợi là khen bất lợi là chửi, nói chung là không bao giờ muốn thiệt về mình, cái gì cũng muốn duy nhất không muốn bỏ tiền, chỉ tăng thu giảm chi. Có người vừa dứt mồm chửi ở topic nọ có sự thay đổi hay nói cách khác là không vừa ý 1 nhóm đối tượng là chửi ngay doạ nghỉ game ngay. Nhưng khi có 1 topic nào đó thay đổi có lợi là lại quay ngoắt 180* bla bla ủng hộ ngay.
    Như lời 1 bạn soul top nói " forum này manh động hơn cả showbiz việt ".
    Và những gương mặt hình "Bàn tay" rất nhiều.

saivado1 thích bài này.
  18. thế mới là ảo là game , ăn được thì vui mà ko ăn đc thì akay ,cuộc sống cũng có chuyện như này mà ,bây giờ tôi thấy bình thường thôi

*Bùi* thích bài này.
  19. Kêu la ít thôi các bác. có tí thôi mà tranh nhau lập top kêu
    Ae ko chơi được, ko theo dc . Vào quản lí acc cắm acc và lượn .
    HEHE

20. Nhiều người lượn rồi nhìn game là biết mà cái này chỉ có adm nói chứ game thủ với nhau lấy éo gì ra mà nói

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi