Bình chọn để tuyển Mod 4rum Bá Vương

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 5/10/09.

?

Bình chọn Mod 4rum Bá Vương

1. MIRACLE - Phạm Ngọc Dũng

13.8%
  2. an81dhp - Nguyễn Văn An

15.5%
  3. timeloveyou - Phạm Hồng Phúc

19.0%
  4. mạc hận - Trương Anh Tùng

46.6%
  5. Bổ sung nếu có !

5.2%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ChimKut

ChimKut Chiến Binh

hjhj Chú chuotnhoc này có vẻ cũng thích làm mod nhỉ. Nhưng tôi thấy có vẻ hơi muộn roài. chờ dịp sau thui.

2. Em vote anh MIRACLE XD XD ....
    :x:x:x:x

3. MIRACLE

MIRACLE Cư Dân

Không phải ai choi MU cũn lên diễn đàn đọc news đâu bạn ah. Cho nên khi có việc này mình vào game Pm mọi người mới bít..........
    GangterMU: Viết tiếng việt ko dấu thì ... dù có Vote cao nhất , tôi cũng ko chọn làm mod ... Chú ý: Viết bài có dấu

Last edited: 8/10/09
  4. an81dhp

an81dhp Hiệp Sĩ

Anh cũng ủng hộ Dũng (Miracle) luôn, làm được Mod rồi cũng phải nhớ train cho đều nhé, ma di CC biết anh hay o SV nào thì nhớ tránh anh ra ko lại bao anh ko nói trước.1 ngày anh chỉ đi 2 chuyến CC 6 ( 20h, 22h).

5. chắc là mình xịt lần này rồi ! không được hổi nâm gì từ GM !

6. Mac han dc binh chon nhiều nhỉ tôi cũng có 1 phiếu ah :D

7. Mình bình chọn Machan! Rất chăm lo đời sống cho anh em đặc biệt trên 4roum!! ADM ko cho MH lam Mod anh em hơi thất vọng đấy. Mình đã thấy MHan có rất nhiều bài viết hay vá giúp anh em còn hơn ca ADM, chúng mình hãy bình chon cho MH=))

8. Chúc những ai tâm huyết với MU và công bằng trong công việc đều được làm mod

9. Killua

Killua Chiến Binh

Em bình chọn 1 phiếu cho mạc hận lý do thì giống nhiều người :P

10. MIRACLE

MIRACLE Cư Dân

Thanks anh An đã vote e:D dù được hay ko e cũng nhớ comment a dặn :)) mắc công ăn đòn oan mạng nữa :D

Ps:GangterMU. Tại máy mình chạy vista bị trục trặc 1 số đuôi .dll nên unikey ko active đc. Giờ okie roài đó bạn

11. Trước hết cho mình gửi lời xin lỗi mọi người và anh GT, mình xin rút khỏi việc đăng ký làm Mod
    Chuyện là theo dự tính đến tháng 1 năm 2010 mình mới được đi du học ở Nga nhưng vì lý do nào đó mà nhà trường (nói đúng hơn là bên BGD) đã quyết định chuyển lịch đi và mình phải đi vào đầu tháng tới, và mình đang chuẩn bị gấp rút cho chuyến đi này.
    Trước mình đăng ký làm mod vì nghĩ còn nhiều thời gian (khoảng 3 tháng )nên mình sẽ đóng góp chút ít cho muBV nhưng mà lần này thì đến nhanh quá nên mình buộc phải rút lui để chuẩn bị tốt hơn và chắc là qua bên đó ko còn điều kiện online như bên này.

Gửi các bạn làm mod sau này: làm mod chẳng có quyên lợi gì, và thường xuyên có người ghen ghét+ chửi bậy lung tung, .... nhưng làm mod cũng là 1 vinh dự và hãy mở lòng ra và cố gắng với chức vụ nhé
    Chào tạm biệt các bạn, chào tạm biệt anh GT , chúc các bạn vui vẻ, và đừng quên nhiệm vụ học tập của mình. Cảm ơn mọi người
    (Theo mình được biết thì các trường đại học lớn nếu mà đậu thủ khoa các ngành đều được cử đi du học nước ngoài nên các bạn cố gắng nhé)
    Thank for read

12. ChimKut

ChimKut Chiến Binh

Chào bạn Trương Anh Tùng. lời đầu tiên tôi xin được chúc mừng bạn vì chuyến du học ở Nga này. Chúng ta muốn phát triển được năng lực thực sự của mình thì phải ra đi. Và Chúng tôi sẽ không quên những đóng góp của bạn cho MUBV và cho chúng tôi.
    Chúc bạn thuận buồm xuôi gió, gặt hái được nhiều thành công trong cuộc sống. ở nơi đất khách quê người mà tìm được những người bạn như bạn thì đó là một điều đáng quý và đáng thật chân trọng.(đó là mơ ước của tôi 3 năm về trước)
    Nhân dịp chia tay mạc hận anh em ở server bá vương có nên tổ chức liên hoan kén rể cho nuhoang9x chứ nhỉ:-":-":-".
    nuhoang9x ra đi không một người đưa tiễn
    lúc em về bẩy tám người khiêng
    trên bia mộ khắc 7 chữ thiêng liêng
    MUBV mất đi nuhoang9x
    thay mặt anh em BV cảm ơn bạn Trương Anh Tùng nhiều lắm. (còn đồ ji không dùng nữa thì cho Chim nhé;))

Last edited: 9/10/09
  13. quitien

quitien Guest

Pp Tùng nhé. Bạn thật là giỏi .

14. Cảm ơn các bạn nhé :D thứ 2 ba mẹ lên tp nữa là hết online rùi :D, có gì thắc mắc thì pm luôn nha, trả lời trong hôm nay nữa thôi

15. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Cám ơn cậu-mạc hận đã đóng góp cho Bá Vương trong suốt thời gian qua. Chúc cậu lên đường thượng lộ bình an . Cố gắng học tập nhé. Bá Vương luôn mở cửa cậu trở về !
    Rất tiếc ko thể hợp tác làm việc với bạn . Chào tạm biệt

16. timeloveyou

timeloveyou Cư Dân

tên nhân vật mình là 25251325.
    mình hiện đang là sv báo chí. nửa ngày học. rất mong đựoc anh em ủng hộ nha. nếu làm mod mình có thể 1 tuần cho ra từ 1 2 số báo về mu bá vương bao gồm nhiều chuyên mục hay và hấp dẫn. đảm bảo bám sát thông tin nóng hổi vừa thổi vừa đọc ^^!
    chúc mạc hận thành công trên con đường của bạn.

Last edited: 10/10/09
  17. Cảm ơn anh...........................

18. myboss

myboss Tân Thủ

vote anh phúc cái nhỉ :D

19. timeloveyou

timeloveyou Cư Dân

cảm ơn em ^^!. mà em là ai ấy nhỉ:).

20. mạc hận , hic hic , đi a` , bá vương đã ít người nay bạn lại đi
    hic hic
    gio` còn ai với ai đây , người mới thì kông thấy đâu , mà hàng khủng thì thấy năm bẩy acc toàn khủng
    hic hic
    bạn không chơi nữa là một tổn thất đấy , cũng chưa biết là tổn thất có to hay không
    nên để tránh tổn thất thì đưa hết đồ Bảo Ngọc xài cho , hic hic B, S,L , Zen , không bạn đi mọi thứ lại chìm vào quên lãng hic hic !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi