Góp ý BQT MU và Tất cả AE vào đây

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TacKeHoa35_NB, 7/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình cũng tést dc cái sp để cày rs mà cứ RCN liên tục thành ra chán k muốn test, cắm bài cùi cho khoẻ :)

2. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

MUHN sẽ rất cần nhiều các thành viên sốt ruột và tâm huyết như chủ thớt lắm lắm..
    Nếu không thì MUHN đã không tồn tại được đến ngày hôm nay rồi, rất mong anh em chia sẻ và đồng cảm cùng BQT.

3. đồng ý với bác là " phải có thông báo" , nếu cần bảo trì thì bảo trì luôn 1 ngày, hay vài ngày để đi vào ổn định,
    chứ cứ mập mờ kiểu này, ngày nào cũng RCN vs mất cụm máy chủ thì ai cũng chán

4. Chú cứ bình tính, nói năng nhẹ nhàng đủ ý là được làm gì phải đao to búa lớn thế.
    Tổ chức Game cũng là để kiếm tiền mà càng đông người chới càng được nhiều vì thế nhà tổ chức và BQT không bao giờ muốn sây ra những việc như hiện tại. Đây chỉ là sự cố ngoài mong muốn mà nhà tổ chức và BQT đã, đang cố ngắng khắc phục một cách tốt nhất để MU sớm đi vào ôn định.
    Tuy nhiêu cũng đúng như chủ tốp nói cách làm, cách chao đổi thông tin của BQT ngày càng mang những nét khinh thường người chơi vậy BQT cũng nên rút kinh nghiệm.

5. bác nó thế nào ý chứ sao lại sợ mỗi cá mập nhà em mới chuyển cáp đồng sang cáp quang đc chục ngày thì 5 ngày mất mạng vì bị thành phần đối địch cắt đứt dây đây :))

TacKeHoa35_NB thích bài này.
  6. Thích nhất câu trả lờ của bác này cuối câu lại có câu rất hài hước

7. Mong mọi người bình tâm :) mình đang chém gà ở lorencia không màng thế sự đây này !

xzaixzai92 thích bài này.
  8. Ko vào mà tao thấy acc mày online tao toàn cho nằm xuống liếm đất luôn.
    Thật ra mình nghĩ chủ top cứ bình tĩnh cách làm việc của Fan rất ok chỉ có điều là chưa triệt đê và ko có thông báo a e làm a e ức chế thôi. Mình nghì game đang bị phá nên a e a cùng chung sức vượt qua khó khăn sẽ hợp lý hơn.

9. tôi nghĩ đơn giản thôi
    1. cho ae một lời giải thích, một câu động viên cho anh em an tâm, để hiểu và chia sẻ với BQT
    2. có lịch bảo trì, hoặc lúc có trục trặc có thể viết 1 vài dòng cho ae đỡ nhao nhao lên.
    giờ, đấy, cắt phụt 1 cái, ae đang cắm ổn định đi làm về hoặc không để ý là tất cả thành công cốc, chưa nói đến tâm lý ae. bản thân tôi cứ nghĩ là cứ cái đà ngày làm 3 phát thế này chả mấy mà MU sập. vì tôi có biết thông tin gì đâu
    còn nói theo kiểu vắng mợ chợ vẫn đông thì coi thường ae quá, dù sao cũng toàn những người tâm huyết với game cả. chúng tôi chỉ đòi hỏi những gì xứng đáng với cái tâm huyết dành cho game mà cũng chẳng vượt quá khả năng của BQT.
    vậy mà tại sao cứ im lặng ???

10. chắc chủ top cũng bị như t hôm trước 8h vào cắm sv4 test sp xong ful 3 cs 3 acc 2 ngày đến 11h dis đến 5h thì vào lại dc cắm đi làm sáng hôm sau vào thấy mỗi acc đánh riêng, kiểm tra thì thấy cả đêm reconnect gần chục lần thế xem như toi 1 ngày cs. meep4

Cắm tiếp từ 8h sáng đến 1h chiều thì dis luôn thông báo đến 7h mới vào dc trong khi 6h đã phải off đi làm meep3

Xong phim 2 ngày cs chắc cắm dc tầm 8h gọi là bình thường. 3 cs = 210 bạc x 3 acc x 2 ngày = 1230 bạc [-(

11. Đồng ý với ý kiến của bạn................Nhưng lão Fan không vào cho ý kiến để AE còn biết cứ im lìm thằng nào chẳng cay cú chứ

12. Đến giờ này mà Fan già vẫn ko 1 lời giải thích ,động viên ae .Đ/c Nghị già vẫn tâm huyết vs AE thì lại ko thể làm gì trong trường hợp này

13. sáng 6h đi làm chiều về thấy kêt nối tự động
    may bãi cùi ko có khách =))

14. E nghĩ nên có lời nói cho ae yên tâm cày kéo
    và 1 lời khuyên cho top có khi để ổn định rồi tét hihi chứ chưa ổn định nhọc sức thiệt

15. Nói thì rất nhiều nhưng lắng nghe thì coi chừng khó.tốt nhất là không nói đỡ stress với đau đầu thôi.

Long Nguyễn thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi