Thắc mắc BQT xem lại tình trạng mất cân bằng nghiêm trọng hiện tại!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi quangthu12, 30/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lại đi vào lối mòn các anh tài Server khác sang để phán VQ (và TL - cùng chung cảnh ngộ)
    Thây kệ đi các anh em. Cãi ko lại đâu

2. :)) thôi kệ ng ta để cả avatar sum mà. Ko chơi nhưng phán rất ghê

3. vấn đề cân bằng chủng tộc không phải chỉ của riêng VQ. tháng sau muhn mubv cũng lên ss11. và mọi thay đổi về cân bằng của VQ xẽ được cập nhât khi MUHN MUBV update

4. Thế em hỏi bác là bác cứ luôn miệng ngũ hành. Rồi giải thích nhưng em hỏi ngược bác lại chả biết mẹ gì. Bác có chơi VQ ko ?

5. việc sum khắc elf theo ngũ hành còn phải bàn sao ? vq ít pont it master nên ngũ hành chưa thể hiện rõ, còn sum vốn nó là tộc pk 2 vk thì dame nó phải to rồi, nhưng bù lại phòng thủ thì thấp nhất
    còn nói ngũ hành 11 khác ngũ hành 10 thì bạn pm viper nhé vì nếu có bất kì thay đổi nào ngũ hành thì @ViperMUHN@GangterMU cũng xẽ thông báo

6. Các thanh niên nên hiểu lý thuyết là một chuyện, thực tế lại là chuyện khác. Cái khắc chủng tộc và cân bằng chủng tộc vốn chỉ là trên lý thuyết, còn thực tế thì chưa thực được 5 phần trong cái lý thuyết ấy :)) Còn chờ cân đo đong đếm dài dài =))

7. Mệt bác vl. Bác nói ngũ hành thì cứ cho em biết cái vòng ngũ hành như nào đi. Chứ bây giờ sum nó cân hết 7 tộc mà bác bảo ngũ hành éo ai nghe lọt dc

8. Phòng thủ thấp á. Bác có nhầm ko . Con DL em dame con sum 15 phát mới chết. Nhưng rf dk elf máu nhiều hơn cũng chỉ 2-3 cái gục. Bác chơi ss11 đi rồi hãy chém gió. Ko thì chỉ ăn gạch thôi.

9. Untitled1.png
    có hiểu ko ?

10. 8 class mà giờ còn "ngũ" hành gì trời. Cái bảng "ngũ" hành của bạn @Ladyvodoi nó chẳng thay đổi từ đời tám hoánh rồi.
    Bạn nói rất hay, nhưng mình hỏi bạn đơn giản một câu, con GL nó khắc con nào, và con nào khắc nó?bạn biết ko =))

11. Bác mới là ng có hiểu ko. Đang nói ss11 bác cứ lôi mấy cái ss8 là làm lol gì ko biết. Thế con thương thủ bác vứt đi đâu. Và MG ss11 có đến dc với cái skill mới của sum chưa. Test đi rồi hãng nói. Vác DK vào ăn thử dw đi bác

12. cơ bản là vậy thôi, nhừng pk thực tế 90% phụ thuộc vào đồ, point, master và trình pk

13. :)) em đến chịu luôn ý. Ko chơi mà cứ ngồi nói mồm đến mệt. Đây e cầm sum khủng nhất sv e còn muốn kêu dùm tộc khác

14. bạn phải xem lại xem là cái nào cập nhật trước, hệ thống tương sinh tương khăcx có trước khi có GL. và cách nói 5 hành chỉ cho thuận mồm thôi

15. chấp wing rồi mà vẫn 2 hit =))

16. Bạn lại tự vả vào mặt mình rồi =))
    Như bạn nói thì dù Sum khắc ELF nhưng 90% vẫn phụ thuộc vào đồ, point, master và trình pk đúng ko =))
    Mời bạn xem lại clip ở page 1 =))

Trời hỡi mấy anh tài sv khác này làm mình buồn cười quá. Đc cái anh nào cũng giống anh nào. HHâha

17. Thế em hỏi bác ko mặc đồ. 500MT ăn dc 1000 MT. Cầm mỗi gậy ăn dc sét 15 w3.5 + 12 thì phụ thuộc gì. Ok sum elf bỏ qua. Em mời bác lấy 5 tộc còn lại ra ăn dc nhau với sự chênh lệck như thế nhé. RF 500 MT ăn DL 1000MT xem nào :))

18. đồ 380 thì pt cao là rõ rồi, bạn thử qua các mức point cao chưa cái mà nói là sum bá đạo chẳng qua là tất cả chơi hàng ex nên nó mới bá thôi.

19. Th
    Thử mức point cao làm clg hả bác. Cái sv có mỗi 30k point thử cao thì sang sv khác à. Sv khác thì nói làm gì :)) em đang nói trong group Vương Quyền

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi